பாரிஸ் முதல் லட்சத்தீவு வரை.. உங்கள் காதலை கொண்டாட சிறந்த 5 இடங்கள் இதுதான்..

by Editor News

பாரிஸ், அதன் கூழாங்கல் தெருக்கள், வசீகரமான கஃபேக்கள் மற்றும் ஈபிள் டவர் மற்றும் லூவ்ரே போன்ற சின்னச் சின்ன அடையாளங்களுடன் புகழ்பெற்று வருகிறது. ஈபிள் கோபுரத்தின் மின்னும் விளக்குகளின் கீழ் இனிமையான கலை நிரம்பிய லூவ்ரே இடம் உங்களை வசீகரிக்கும். அதேபோல சாம்ப் டி மார்ஸ் தோட்டதிற்கு செல்லுங்கள்.

கேரளாவின் மரகத உப்பங்கழியில் சறுக்கி, ஆடும் பனை மரங்கள் அமைதியான கால்வாய்கள் மற்றும் அமைதி காற்றில் உங்கள் ஜோடியுடன் ஜாலியாக சுற்றலாம். பசுமையான நெல் வயல்கள் மற்றும் வசீகரமான கிராமங்களை கடந்து செல்லும்போது வாழ்க்கையின் மென்மையான தாளத்தை அனுபவிக்கலாம். சுவையான கேரள உணவு வகைகளை ருசித்து, படகின் மெதுவான அசைவு உங்களை காதல் உலகத்திற்கு சிலிர்ப்பூட்டும்.

அரேபிய கடலின் டர்க்கைஸ் நீரில் அமைந்திருக்கும் லட்சத்தீவு சிறந்த சாய்ஸ் ஆக இருக்கும். ஆடும் தென்னை மரங்கள் நிறைந்த வெள்ளை நிற கடற்கரைகள், கடல்வாழ் உயிரினங்கள் ஆகியவை உங்கள் கவலைகள் அனைத்தையும் துடைக்கும்.

பழங்கால கால்வாய்கள் குறுகிய தெருக்கள் மற்றும் நட்சத்திர வானத்தின் கீழ் கோண்டோலாஸ் செரினேட் ஜோடிகளின் வழியாக செல்லும் நகரமான வெனிஸில் காதலர் தினத்துக்கு செல்லுங்கள். நகரின் தனித்துவமான அழகில் திளைத்து கால்வாய்கள் வழியாக காதல் கொண்டோலா சவாரி செய்யுங்கள். மேலும் கோண்டோலாவின் இசை உங்களை தாலாட்டும்.

மரகத மலைகள், பரந்து விரிந்த தேயிலைத் தோட்டங்கள் மற்றும் மூச்சடைக்க வைக்கும் நீர்வீழ்ச்சிகள் போன்றவற்றால் சூழப்பட்ட கேரளாவின் மலைப்பகுதியான மூணாரின் மூடுபனி உங்களுக்கு நிச்சயம் பிடிக்கும். குளிர் மலை காற்று உங்கள் காதுகளில் காதல் ரீங்காரம் கிசுகிசுக்கட்டும்.

Related Posts

Leave a Comment