திருப்பதி முதல் ராமேஸ்வரம் வரை.. கம்மி விலையில் ஆன்மீக சுற்றுலா..

by Lifestyle Editor

தென்னிந்தியாவில் பிரசித்தி பெற்ற கோயில்களுக்குச் செல்வதற்கான அருமையான வாய்ப்பை இந்தியன் ரயில்வே அறிவித்துள்ளது. ஐஆர்சிடிசி டூர் பேக்கேஜ் குறித்த விலை மற்றும் விவரங்களை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

திருப்பதியில் இருந்து ராமேஸ்வரம் வரை உள்ள தென்னிந்தியாவில் உள்ள கோவில்களை நீங்கள் தரிசிக்க விரும்புபவர்களுக்கு சிறந்த வாய்ப்பு. இந்திய ரயில்வேயின் ஒரு நிறுவனமான இந்தியன் ரயில்வே கேட்டரிங் மற்றும் டூரிசம் கார்ப்பரேஷன் (IRCTC), ‘தேகோ அப்னா தேஷ்’ திட்டத்தின் கீழ் தென்னிந்தியாவைச் சுற்றிப்பார்க்க பாரத் கௌரவ் டூரிஸ்ட் ரயிலைத் தொடங்க உள்ளது.

இந்த ஆன்மிக ரயில் பயணம் மார்ச் 5 ஆம் தேதி இந்தூரில் இருந்து தொடங்கி மார்ச் 15 ஆம் தேதி இந்தூருக்கு திரும்பும். இந்த தொகுப்பு 10 இரவுகள் மற்றும் 11 நாட்கள் இருக்கும். இந்த பேக்கேஜ் மூலம் சுற்றுலா பயணிகள் மல்லிகார்ஜுனா, திருப்பதி, ராமேஸ்வரம், மதுரை மற்றும் கன்னியாகுமரிக்கு செல்ல வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

IRCTC இணையதளமான irctctourism.com ஐப் பார்வையிடுவதன் மூலம் பயணிகள் இந்த சுற்றுலாப் பேக்கேஜுக்கு முன்பதிவு செய்யலாம். இந்த சுற்றுலா பயண திட்டம் மூலமாக நீங்கள் மல்லிகார்ஜுன ஜோதிர்லிங்க கோவில், திருப்பதி,ராமேஸ்வரம், மதுரை மீனாட்சி கோவில், கன்னியாகுமரி ஆகிய இடங்களுக்கு செல்லலாம்.

இந்த பேக்கேஜுக்கான கட்டணம் ஒரு நபருக்கு ரூ.19,010 முதல் தொடங்குகிறது. நீங்கள் பொருளாதாரப் பிரிவின் கீழ் (ஸ்லீப்பர்) முன்பதிவு செய்தால், ஒரு நபருக்கு ரூ.19,010 செலவழிக்க வேண்டும். ஸ்டாண்டர்ட் கேடகரி (மூன்றாவது ஏசி) கீழ் முன்பதிவு செய்ய, ஒரு நபருக்கு ரூ.30,800 செலவழிக்க வேண்டும். அதேசமயம், ஆறுதல் வகையின் (செகண்ட் ஏசி) கீழ் முன்பதிவு செய்ய, ஒரு நபருக்கு ரூ.40,550 செலவழிக்க வேண்டும்.

Related Posts

Leave a Comment