குறைந்த விலையில் அயோத்தி செல்ல அருமையான வாய்ப்பு.. ஐஆர்சிடிசி டூர் பேக்கேஜ் விலை இவ்வளவு தானா..

by Lifestyle Editor

குறைந்த விலையில் அயோத்தி செல்ல அருமையான வாய்ப்பை அறிவித்துள்ளது இந்தியன் ரயில்வே. ஐஆர்சிடிசி டூர் பேக்கேஜ் விலை மற்றும் சிறப்பு அம்சங்கள் பற்றி தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

இந்திய ரயில்வேயின் ஒரு நிறுவனமான இந்தியன் ரயில்வே டூரிசம் அண்ட் கேட்டரிங் கார்ப்பரேஷன் (IRCTC) தனது பயணிகளுக்காக ஒவ்வொரு நாளும் சிறந்த டூர் பேக்கேஜ்களை கொண்டு வருகிறது. இதில் விடுமுறை இடங்கள் முதல் மத வழிபாட்டு இடங்கள் வரை அனைத்தும் அடங்குகின்றது.

இந்தத் தொடரில், அயோத்தி தாம், நாசிக், வாரணாசி உள்ளிட்ட பல மத வழிபாட்டுத் தலங்களுக்குச் செல்லும் பயணிகளுக்கு ஐஆர்சிடிசி ஒரு சிறந்த வாய்ப்பைக் கொண்டு வந்துள்ளது. இதில் சிறப்பு என்னவென்றால், இந்த பேக்கேஜ் மூலம் ராம ஜென்மபூமி, காசி விஸ்வநாத், மஹாகாலேஷ்வர், திரிம்பகேஷ்வர் உள்ளிட்ட 3 ஜோதிர் லிங்கங்களையும் தரிசிக்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

9 இரவுகளும் 10 பகல்களும் கொண்ட இந்த ரயில் பயணத் தொகுப்பு பிப்ரவரி 5, 2024 முதல் தொடங்கும். இந்த பேக்கேஜ் ராஜ்கோட்டில் இருந்து தொடங்கும். இந்த பேக்கேஜ் மூலம் நீங்கள் அயோத்தி, பிரயாக்ராஜ், ஷ்ரிங்வர்பூர், சித்ரகூட், வாரணாசி, உஜ்ஜைன் மற்றும் நாசிக் ஆகிய இடங்களுக்குச் செல்லலாம்.

தொகுப்பில், பயணிகளுக்கு சுற்றுப்பயண ரயில் டிக்கெட்டுகள், தங்குமிடம் மற்றும் காலை உணவு, மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவு வழங்கப்படும். ராஜ்கோட், சுரேந்திர நகர், விராம்கம், சபர்மதி, நதியாட், ஆனந்த், சாயாபுரி, கோத்ரா, தாஹோத், மேக்நகர், ரத்லம் ஆகிய இடங்களிலிருந்து பயணிகள் ரயிலில் ஏறலாம்.

இதன் மூலம் அயோத்தி, பிரயாக்ராஜ், ஷ்ரிங்வர்பூர், சித்ரகூட், வாரணாசி, உஜ்ஜைன் மற்றும் நாசிக் ஆகிய இடங்களுக்கு சுற்றுலா செல்லலாம். புறப்படும் தேதி பிப்ரவரி 5, 2024 ஆகும். 10 நாட்கள்/9 இரவுகள் அடங்கிய இந்த சுற்றுலா தொகுப்பில் காலை உணவு, மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவும் அடங்கும்.

சுற்றுலா கட்டணம் பயணிகளால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வகுப்பின் படி இருக்கும். தொகுப்பு ஒரு நபருக்கு ரூ.20,500 முதல் தொடங்கும். எகானமி (ஸ்லீப்பர்) வகுப்பில் ஒரு நபருக்கு ரூ.20,500 ஆகும். ஆறுதல் (மூன்றாம் ஏசி) வகுப்பின் விலை ஒரு நபருக்கு ரூ.33,000. அதேசமயம் சுப்பீரியர் (செகண்ட் ஏசி) வகுப்பின் ஒரு நபரின் விலை ரூ.46,000 ஆகும்.

Related Posts

Leave a Comment