உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்கள் “இந்த” விஷயங்களை தான் நினைப்பார்களாம்.. தெரிஞ்சிகோங்க!

by Lankan Editor

உடலுறவுக்குப் பிறகு, ஒவ்வொரு பெண்ணும் இந்த நேரத்தில் தனது கணவர் என்ன நினைக்கிறார் என்பதை அறிய விரும்புகிறார்கள். உங்கள் மனதிலும் இதே எண்ணம் இருக்கலாம், இல்லையா?

உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள் என்பது ஒரு மர்மம். மேலும் அந்த நேரத்திற்கு பின் கணவனின் மனதில் என்ன நடக்கிறது என்பதை தெரிந்து கொள்ள பெண்கள் விரும்புகிறார்கள். இதைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டுமா? அப்படியானால், கேளுங்கள்… சில ஆராய்ச்சிகளின் அடிப்படையில், ஆண்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள் என்பதை இங்கே பார்க்கலாம்..

செக்ஸ் என்பது ஆண் பெண் என இரண்டு நபர்களுக்கு இடையிலான உறவை பலப்படுத்துகிறது. சில ஆண்கள் தங்கள் துணையுடன் உடலுறவு கொண்ட பிறகு தூங்குகிறார்கள், சிலர் ஊர்சுற்றுகிறார்கள், சிலர் தங்கள் துணையுடன் பேசுகிறார்கள்.

நீங்கள் உடலுறவை ரசித்தீர்களா?
உடலுறவுக்குப் பிறகு ஒரு மனிதன் நினைக்கும் ஒரு விஷயம், தன் துணை அதை ரசித்ததா இல்லையா என்பதுதான். பலர் தங்கள் துணையைப் போல உடலுறவை ரசிக்கிறார்களா?

புணர்ச்சி (உணர்ச்சி)?
ஒரு பெண்ணின் உச்சம் ஒரு ஆணுக்கு ஒரு பெரிய சாதனை. நவீன கலாச்சாரத்தில், படுக்கையில் ஆண்களின் செயல்திறன் அவர்கள் தங்கள் துணையை திருப்திப்படுத்துகிறதா இல்லையா என்பதைப் பொறுத்து தீர்மானிக்கப்படுகிறது. ஆண்கள் அதைப் பற்றி சிந்திக்கிறார்கள்.

கட்டிப்பிடி அல்லது தூங்கவா?
உடலுறவுக்குப் பிறகு, ஒரு ஆண் தனது துணையைக் கட்டிப்பிடிக்கலாமா அல்லது உடனடியாக தூங்கச் செல்லலாமா என்று யோசிப்பார். சிலர் உடலுறவுக்குப் பிறகு மீண்டும் தூங்க விரும்புகிறார்கள். மொத்தத்தில் அவர்களுக்கு இந்தக் குழப்பம் தான் அதிகம் வருமாம்.

நினைவூட்டல்:
ஒரு நபர் உடலுறவுக்குப் பிறகு அமைதியாக இருந்தால் , அவர் சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு படுக்கையில் செய்த அனைத்து தருணங்களையும் நினைவில் வைத்திருப்பார். நீங்கள் கொடுத்த மகிழ்ச்சியை அவர்கள் ரகசியமாக அனுபவித்து அடுத்த சுற்று பற்றி யோசித்துக் கொண்டிருக்கலாம்.

குளிக்க வேண்டுமா ?
உடலுறவுக்குப் பிறகு வியர்ப்பது சகஜம். எனவே, உடலுறவுக்குப் பின் குளிப்பது மிகவும் முக்கியம். உங்கள் துணை உடலுறவுக்குப் பிறகு குளிக்க விரும்பினால், அவர்களின் விருப்பத்தைப் புரிந்து கொண்டு செயல்படுங்கள்.

Related Posts

Leave a Comment