ஒவ்வொரு முறையும் உடலுறவு இன்பமாக இருக்க

by Lankan Editor

ஒவ்வொரு முறை உடலுறவு கொள்ளும்போதும் ஆண்களுக்கு விரைவில் உச்சக்கட்டம் ஏற்படுகிறது. ஆனால் பெண்களின் நிலை அப்படியல்ல. பெரும்பாலான பெண்கள் எப்போதாவது ஒருமுறை மட்டுமே உச்சக்கட்டத்தை அனுபவிக்கிறார்கள். ஆனால் வெகு சிலரே பெண் பாலுணர்வைப் பற்றி கவலைப்படுகிறார்கள். பெண்களின் ஆர்வம் பற்றி இன்னும் பல கோட்பாடுகள் உள்ளன. ஆனால் அதைப் பற்றி யாரும் பேசுவதில்லை. உண்மை என்னவென்றால்.. ஒரு பெண் உச்சகட்டமாக சில விஷயங்களை பின்பற்றுவது அவசியம்.

ஒரு ஆய்வின்படி.. சில சமயங்களில் உணர்ச்சிபூர்வமான அணுகல் பிறப்புறுப்புகளில் தாளமாக நிகழ்கிறது. இது பிறப்புறுப்புகளுக்கு அருகில் ஏற்படுகிறது. பிறப்புறுப்பு தூண்டுதல் சிற்றின்பத்திற்கு வழிவகுக்கிறது என்றும் கூறலாம். ஆனால் இது எல்லோருக்கும் சாத்தியப்படாமல் போகலாம்.

ஆனால் பல பெண்கள் உச்சக்கட்டத்தை அடையாமல் இருப்பதற்கு மன அழுத்தம் ஒரு முக்கிய காரணம் என்கின்றனர் நிபுணர்கள். அதன் படி, ஆய்வு ஒன்றில், மன அழுத்தம் போன்ற உடல் மற்றும் மனநலப் பிரச்சனைகள் உங்கள் மகிழ்ச்சியைத் தடுக்கலாம். உணர்வுபூர்வமான அணுகலைப் பெற என்ன தந்திரங்களைப் பின்பற்ற வேண்டும் என்பதை இப்போது பார்ப்போம்.

நேரான உடலுறவை விட ஃபோர்ப்ளேக்கு முழு நேரத்தை ஒதுக்குவது நல்லது. இது உங்களை உடலுறவுக்கு தயார்படுத்துகிறது. அதிக இன்பம் பெற உதவுகிறது. எனவே உடலுறவுக்கு முன் முன்விளையாட்டில் ஈடுபடுங்கள். இது உங்கள் மூளை உங்கள் இதய தாளத்தை சிறிது மாற்றுகிறது.

செக்ஸ் என்பது ஊடுருவல் மட்டுமல்ல. அது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தர வேண்டும். அந்த பரவச நிலையை அடைய உங்கள் துணையுடன் கொஞ்சம் காரமாக இருக்க வேண்டும். ஒவ்வொரு பாலின பாணியையும் பயன்படுத்துங்கள். வாய் அல்லது உங்கள் தொடுதல் மூலம் வேலை செய்கிறது.

Kegel பயிற்சிகள் இடுப்பு தசைகளை வலுப்படுத்த உதவுகின்றன. மேலும் உணர்ச்சிகளை அடையவும் ஊக்குவிக்கவும் உதவுகிறது என்று கூறியுள்ளது. இதற்கு, பிரிட்ஜ் போஸ், ஜம்பிங் ஜாக்ஸ், குந்து போன்ற சில எளிய Kegel பயிற்சிகளை வீட்டிலேயே செய்யலாம். இவை கிளைமாக்ஸை இன்னும் சிறப்பாக்குகின்றன.

உங்களை மேலும் உற்சாகப்படுத்தும் பகுதிகளை உங்கள் பங்குதாரர் அறிந்திருக்க வேண்டும். கழுத்து மற்றும் காதுகளுக்குப் பின்னால் உள்ள தூண்டுதல் உறுப்புகள் உங்கள் பிறப்புறுப்புகளைத் தூண்ட உதவுகின்றன என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? இது உங்கள் லிபிடோவையும் அதிகரிக்கலாம் என்று ஆய்வுகள் காட்டுகின்றன. எனவே உடலுறவுக்கு முன் இவற்றைத் தொடவும். சில நேரங்களில் ஒரு உணர்ச்சியைப் பற்றி அதிகம் சிந்திப்பது கூட ஒரு உணர்தலை அடைவதைத் தடுக்கலாம். எனவே உங்கள் காதல் தருணங்களை வீணாக்காதீர்கள் மற்றும் ஒவ்வொரு கணத்தையும் அனுபவிக்க முயற்சி செய்யுங்கள்.

Related Posts

Leave a Comment