நீங்க ரொம்ப நாள் செக்ஸ் வைக்கலனா என்ன ஆகும் தெரியுமா..?

by Editor News

உடலுறவு என்பது கணவன் மனைவிக்கு இடையே நடக்கும் ஒரு அற்புதமான செயல்பாடு. அதுமட்டுமின்றி, மகிழ்ச்சியான செக்ஸ் வாழ்க்கை நீண்ட ஆயுளுடன் இருக்க உதவுகிறது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் உடலுறவை நிறுத்தினால் என்ன விளைவு ஏற்படும் என்பதை இங்கே தெரிந்துகொள்ளலாம் வாருங்கள்.

இந்த மாற்றங்கள் நிகழும்:

வழக்கமான உடலுறவு ஒரு நபரின் மன, உணர்ச்சி மற்றும் உடல் வலிமையை பல வழிகளில் மேம்படுத்துகிறது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் உடலுறவை நிறுத்தும்போது, உங்களது ஆளுமையில் பல உடல் மற்றும் உணர்ச்சி மாற்றங்கள் ஏற்படலாம்.

தனிமை:

தனிமை என்பது உடலுறவை மனித வாழ்வின் இயல்பான மற்றும் ஆரோக்கியமான பகுதியாக உணர வைக்கிறது. ஆனால், அது இல்லாதது ஒட்டுமொத்த நல்வாழ்வையும் எதிர்மறையாக பாதிக்கும். இதன் காரணமாக பல நேரங்களில், தன்மையை உணர ஆரம்பிக்கலாம்.

இரத்த அழுத்தம் அதிகரிக்கும்:

உடலுறவு இல்லாதவர்களை காட்டிலும் தொடர்ந்து உடல் உறவில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு இரத்த அழுத்தம் குறைவாக இருப்பதாக ஆய்வுகள் கூறுகிறது. உடலுறவு கொள்வதால் நிச்சயமாக சில நன்மைகள் இருக்கலாம். ஆனால், உடலுறவு வைத்து கொள்ளாமல் இருப்பது உங்கள் இரத்த அழுத்தத்தில் அதிக பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் என்பது சந்தேகமில்லை.

மன அழுத்தம் அதிகரிக்கும்:

உச்சகட்டம் அடையும்போது என்டோர்பின்கள் வெளிப்படும். இது உங்கள் மனநிலையை மேம்படுத்த உதவும். எனவே, மன அழுத்தத்தை சமாளிப்பதற்காக நீங்கள் உடலுறவு வைத்துக் கொள்ளலாம். ஆனால் அதை தவிர்ப்பது உங்களை பாதிக்கலாம்.

Related Posts

Leave a Comment