உடலுறவின் போது நீங்கள் செய்யக்கூடாத சில தவறுகள்..

by Lifestyle Editor

செக்ஸ் என்பது வாழ்க்கையின் ஒரு முக்கிய அங்கமாகும். ஆனால் இது இனப்பெருக்கம் மட்டுமல்ல, மன மற்றும் உடல் ஆரோக்கியத்திற்கும் அவசியம். சரியாகச் செய்தால், அது மிகவும் பொழுதுபோக்கு. ஆனால் பலருக்கு சரியான செக்ஸ் நுட்பங்கள் தெரியாது மற்றும் உடலுறவில் பல தவறுகளை செய்கிறார்கள்.

உடலுறவில் ஈடுபடும்போது சொறி காட்டக்கூடாது. இதன் காரணமாக, நீங்கள் பல வகையான பாலியல் நோய்களைக் கொண்டிருக்கலாம். உங்கள் அவசரம் அல்லது வேகம் உங்கள் கூட்டாளரை காயப்படுத்தலாம்.

உடலுறவுக்கு முன், உங்கள் தோழர்கள் இருவரும் மன ஆரோக்கியமாக இருப்பது முக்கியம், அப்போதுதான் உடலுறவை சுவாரஸ்யமாக்க முடியும். இரு கூட்டாளிகளும் உடலுறவின் போது உயிருக்கு ஆபத்தான தவறுகளைச் செய்வதைத் தவிர்க்க வேண்டும். ஆனால் அதற்கு முன்பு, அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பது அவர்களுக்குத் தெரிந்திருப்பது மிகவும் முக்கியம்,

உடலுறவு கொள்ளும்போது ஆண்கள் மிகவும் பொறுமையிழந்து உடனடியாக உடலுறவு கொள்ள ஆரம்பிக்கிறார்கள். உடலுறவுக்கு முன் சுமார் 30 விநாடிகள் உங்கள் கூட்டாளியை உங்கள் கைகளில் எடுத்துக் கொண்டால், அது அவர்களுக்குள் ஆக்ஸிடாஸின் ஹார்மோனை வெளியிடத் தொடங்குகிறது என்று நம்பப்படுகிறது. உங்கள் உறவை வலுப்படுத்துவது மிகவும் முக்கியம்.

உடலுறவின் போது, பெண்களிடமிருந்து அவர்களின் விருப்பத்தை நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். அவர்களின் விருப்பப்படி நீங்கள் உடலுறவில் ஈடுபட்டால், நீங்கள் இருவரும் முழு திருப்தியை உணருவீர்கள். நீங்கள் மீண்டும் மீண்டும் அதே வழியில் செக்ஸ் செய்வது தேவையில்லை. இதற்காக நீங்கள் சில புதிய முறைகளையும் முயற்சி செய்யலாம்.

சில ஆண்கள் ஃபோர்ப்ளே நேரத்தை வீணடிப்பதாக கருதுகின்றனர், அதே சமயம் பெண்களுடன் ஃபோர்ப்ளே மிகவும் முக்கியமானது. இதன் மூலம், பெண்களின் உடல் உடலுறவுக்கு முழுமையாக தயாராக உள்ளது.

உடலுறவில் இருந்து உடனடியாக தூங்கவோ அல்லது உட்கார்ந்து கொள்ளவோ வேண்டாம், ஆனால் உங்கள் துணையுடன் சிறிது நேரம் பேசுங்கள், உங்கள் கூட்டாளருக்கு உங்கள் கைகளால் உணவளிக்கவும் அல்லது மசாஜ் செய்யவும் நல்லது.

Related Posts

Leave a Comment