‘அந்தாதுன்’ படத்தில் முதலில் நடிக்க இருந்தது துல்கர் தான்

by Column Editor

சில நேரங்களில், நடிகர்கள் பல்வேறு காரணங்களால் சில பட வாய்ப்புகளை இழந்துவிடுவது வழக்கம். அப்படி தவறவிட்ட படங்கள் சூப்பர் ஹிட் வெற்றி பெற்றால் அந்த பட வாய்ப்பை நழுவ விட்ட நடிகர்களுக்கு வருத்தம் தான். நடிகர் துல்கர் சல்மானும் அப்படி ஒரு பட வாய்ப்பை இழந்துவிட்டதாக வருத்தப்படுகிறார்.

பாலிவுட்டில் ஆயுஷ்மான் குரானா நடிப்பில் வெளியான அந்தாதுன் திரைப்படம் சூப்பர் ஹிட் வெற்றி பெற்றது. அந்தப் படத்திற்காக ஆயுஷ்மானுக்கு தேசிய விருது கிடைத்தது. முதலில் அந்தாதுன் திரைப்படத்தில் துல்கர் சல்மான் தான் நடிப்பதாக இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. துல்கர் ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில் அதை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் தவறான தகவல்தொடர்பு காரணமாக அந்த வாய்ப்பை இழந்ததாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.

அந்தாதுன் திரைப்படம் பின்னர் தெலுங்கு மற்றும் மலையாளம் போன்ற பிற மொழிகளில் ரீமேக் செய்யப்பட்டது. தமிழில் விரைவில் வெளியாக உள்ளது. அந்தாதுன் பட வாய்ப்பை இழந்தது துல்கருக்கு பெரிய இழப்பு தான்.

இதற்கிடையில், துல்கர் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள குரூப் திரைப்படம் இன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. நிஜ வாழ்க்கை கேங்ஸ்டர் சுகுமார குருப்பின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படம் மலையாளம், தெலுங்கு, தமிழ், இந்தி மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது.

Related Posts

Leave a Comment