உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்கள் பேச தயங்குவதற்கு இதுவே காரணம்..

by Lifestyle Editor

இந்த விஷயத்தில் பயம்:

செக்ஸ் என்பது பெண்களுக்கு மிகவும் ஆழமான அர்த்தத்தைக் கொண்டுள்ளது. அது அவர்களை உணர்வுபூர்வமாக இணைக்கிறது மற்றும் சிலர் ஆன்மாக்கள் இணைக்கப்பட்டிருப்பதாக உணர்கிறார்கள். அதே நேரத்தில் ஆண்கள் அதை பாலியல் ரீதியாகப் பார்க்கிறார்கள். ஒரு ஆண் உங்களுடன் நெருக்கமாக இருக்க விரும்பினாலும், நீங்கள் உறவில் ஈடுபடவில்லை என்றால், உடலுறவுக்குப் பிறகு உங்கள் அர்ப்பணிப்பு தேவை என்று அவர் பயப்படலாம். எனவே இது உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்கள் பேசுவதை கடினமாக்கும்.

திருப்தி இல்லை:

உடலுறவில் திருப்தி இல்லை என்றால், அவள் உங்களிடமிருந்து விலகி இருப்பதாக உணரலாம். எனவே உடலுறவுக்குப் பிறகு உரையாடல் நிச்சயமாக சாத்தியமில்லை. நீங்கள் இருவரும் செய்த உடலுறவு திருப்திகரமாக இருந்ததா இல்லையா என்பதை அவர்களிடம் நேரடியாகக் கேட்பதே சிறந்த வழி.

செயல்திறன் பயம்:

உடலுறவு என்று வரும்போது, ஆண்கள் தங்கள் செயல்திறனைக் கண்டு பயப்படுகிறார்கள். அவர் அந்த விஷயத்தில் எவ்வளவு திறமையானவராக நடித்தாலும், உடலுறவுக்குப் பிறகு அவர் வித்தியாசமாக நடந்து கொண்டால், அவர் எப்படி நடந்துகொண்டார் என்று தெரியாததால் இருக்கலாம். அதனால் உங்களிடமிருந்து எதிர்மறையான எதையும் கேட்க அவர் பயப்படுகிறார். உடலுறவுக்குப் பிறகு பேசினால், தங்கள் செயல்திறனைப் பற்றி எதிர்மறையாகப் பேச ஆண்கள் பயப்படுகிறார்கள்.

ஒட்டிக்கொண்டிருப்பது:

எப்போதும் ஒட்டிக்கொண்டிருக்கும் துணையை ஆண்கள் விரும்புவதில்லை. ஆனால், சில பெண்கள் உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்களுடன் ஒட்டிக்கொள்ள விரும்புகிறார்கள்.

தாழ்வு மனப்பான்மை:

உடலுறவுக்குப் பிறகு ஆண்கள் பொறுமையிழந்து, பேசும் வரை பேசாமல் இருப்பதற்கு ஒரு காரணம், அவர்கள் தாழ்வு மனப்பான்மையுடன் இருப்பதுதான். அது இயல்பானது. சில ஆண்கள் தாங்கள் சரியாகச் செய்யவில்லை என்று நினைத்துக் கொண்டே இருப்பார்கள்.
நீங்கள் அந்த அதிர்வை விட்டுக்கொடுக்காவிட்டாலும் அவர்கள் தங்களைத் தாழ்த்திக் கொள்கிறார்கள். மற்றும் துணையால் நிராகரிக்கப்படுவார்கள் என்ற பயம் இருக்கும். அது அவர்களை தாழ்ந்தவர்களாக ஆக்குகிறது.

Related Posts

Leave a Comment