ஆண்களின் இதயத்தை நொடியில் ஈர்க்கும் ராசியினர் இவர்கள் தானாம்…

by Column Editor

கிரகங்களின் சஞ்சாரத்தின் படி கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கையாக ராசிபலன் காணப்படுகின்றது. நவகிரகங்கள் அவ்வப்போது தங்களது இடத்தை மாற்றிக் கொண்டே இருப்பார்கள்.

நவகிரகங்களின் இடமாற்றம் 12 ராசிகளிலும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்று ஜேதிட சாஸ்திரம் குறிப்பிடுகின்றது.

ஆனால் பிறப்பிலேயே ஆண்களின் மனதை கவரும் தன்மை குறிப்பிட்ட சில ராசியில் பிறந்த பெண்களுக்கு இருப்பதாக ஜோதிட சாஸ்திரம் குறிப்பிடுகின்றது. இந்த வகையில் ஆண்களின் மனதை கவரும் மூன்று ராசி பெண்கள் குறித்து இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

சில ராசிகளைச் சேர்ந்த பெண்கள் அழகு, செல்வம் போன்றவற்றைக் காட்டிலும் ஆளுமையால் ஆண்களை ஈர்க்கிறார்கள் என்று ஜோதிடத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

அந்த ராசி அறிகுறிகளைச் சேர்ந்த பெண்களின் தனிப்பட்ட குணாதிசயங்கள், பேச்சு, ஆளுமை மற்றும் பிற அம்சங்கள் ஆண்களை ஈர்ப்புக்கு ஆளாக்குகின்றதாம்.

சிம்மம்

இந்த ராசியை உடைய பெண்கள் காந்த ஆளுமை கொண்டவர்களாக அறியப்படுவார்கள். அவர்களின் நம்பிக்கையும் நேர்மறைக் கண்ணோட்டமும் அவர்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களை அடிக்கடி மயக்கும். இவர்களின் இயற்கையான தலைமைப் பண்பு, ஆண்களை எளிதில் கவர்ந்துவிடும்.

துலாம்

இந்த ராசியில் பிறந்த பெண்கள் வசீகரத்தையும், புத்திசாலித்தனத்தையும் சமநிலைப்படுத்துவதில் வல்லவர்கள். அவர்களின் முக்கிய ஈர்ப்பு அவர்களின் அன்பான இயல்பு. இவர்களிடமிருக்கும் சமூகத் திறன்களும் ஆண்களை எளிதில் கவர்ந்துவிடுகிறது.

மீனம்

இந்த ராசியில் பிறந்த பெண்கள் மற்றவர்களுடன் எளிதில் பழகுவார்கள். அதே நேரத்தில் அவர்கள் தங்கள் உணர்திறன் மூலம் ஆண்களை கவர்ககிறார்கள். அவர்களின் சங்கமம் அனுதாபத்திற்கு மிகவும் சிறப்பான உணர்வைத் தருகிறது.இந்த ராசி பெண்ணிடம் பச்சாதாபம் அதிகம்.

Related Posts

Leave a Comment