சாம்சங் நிறுவனத்தின் கேலக்ஸி டேப் எஸ்8 அல்ட்ரா மாடல் விலை விவரங்கள்

by Editor News

சாம்சங் நிறுவனத்தின் ஃபிளாக்‌ஷிப் டேப்லெட் மாடலான கேலக்ஸி டேப் எஸ்8 பற்றிய விவரங்கள் தொடர்ந்து இணையத்தில் வெளியாகி வருகிறது. அடுத்த ஆண்டு துவக்கத்தில் இந்த மாடல் அறிமுகமாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அம்சங்களை பொருத்தவரை புதிய கேலக்ஸி டேப் எஸ்8 அல்ட்ரா மாடலில் 14.6 இன்ச் டிஸ்ப்ளே, 8 எம்.பி. + 5 எம்.பி. கேமரா என இரட்டை முன்புற லென்ஸ்கள், குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜென் 1 பிராசஸர், 12 ஜி.பி. ரேம், 512 ஜி.பி. மெமரி வழங்கப்படும் என கூறப்படுகிறது.

இத்துடன் 12,000 எம்.ஏ.ஹெச். பேட்டரி வழங்கப்படும் என தெரிகிறது. புதிய டேப்லெட் மாடலை சாம்சங், கேலக்ஸி எஸ்21 எப்.இ. மாடலுடன் ஜனவரியில் அறிமுகம் செய்யுமா அல்லது கேலக்ஸி எஸ்22 சீரிசுடன் பிப்ரவரி மாதத்தில் அறிமுகம் செய்யுமா என்பது கேள்விக்குறியாகவே உள்ளது.

புதிய கேலக்ஸி டேப் எஸ்8 விலை 1,178 டாலர்கள் என துவங்கி அதிகபட்சம் ரூ. 1249 டாலர்கள் வரை நிர்ணயம் செய்யப்படலாம். முந்தைய கேலக்ஸி டேப் எஸ்7 மாடல் விலை 975 டாலர்கள் என துவங்கி டாப் எண்ட் மாடல் விலை 1153 டாலர்கள் என நிர்ணயிக்கப்பட்டது.

Related Posts

Leave a Comment