என் புருஷனுக்காக இப்படியா..? கண்ணீர் விட்டு கடிதம் எழுதிய புனீத் ராஜ்குமார் மனைவி..!

by Column Editor

ஸ்ரீ புனித் ராஜ்குமாரின் அகால மரணம் அவரது குடும்பத்தினரை மட்டுமின்றி கர்நாடக மாநிலம் முழுவதும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

புனித் ராஜ்குமாரின் மனைவி அஸ்வினி ரேவநாத், கணவர் திடீர் மரணம் அடைந்ததையடுத்து, ‘கண்ணீரில் இருக்கிறேன்’ என உணர்ச்சிவசப்பட்டு கடிதம் எழுதியுள்ளார்.

மறைந்த நடிகர் புனித் ராஜ்குமாரின் மனைவி அஸ்வினி ரேவநாத் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ரசிகர்களுக்கு உணர்ச்சிகரமான கடிதம் ஒன்றை எழுதியுள்ளார். கன்னட நட்சத்திரம் புனீத் ராஜ்குமார் அக்டோபர் 30, 2021 அன்று மாரடைப்பால் மரணமடைந்தார். புனித் ராஜ்குமாருக்கு அவரது மரணத்திற்குப் பின் ‘கர்நாடக ரத்னா’ விருது அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. புனித் ராஜ்குமார் ரசிகர்களால் அப்பு என்று அழைக்கப்பட்டார்.

கன்னடத் திரையுலகின் புகழ்பெற்ற திரைப்பட ஆளுமை, புனித் ராஜ்குமார். அவரது திடீர் மரணம் நாடு முழுவதும் அதிர்ச்சி அலைகளை ஏற்படுத்தியது, பல அரசியல் தலைவர்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் அவரது மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்தனர். அவரது மனைவி அஸ்வினி ரேவநாத் (அஷ்வினி புனித் ராஜ்குமார்) தனது கணவரின் மரணத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக தனது மௌனத்தை உடைத்துள்ளார்.

மறைந்த நடிகர் புனித் ராஜ்குமாரின் மனைவி அஸ்வினி ரேவநாத் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ரசிகர்களுக்கு உணர்ச்சிகரமான கடிதம் ஒன்றை எழுதியுள்ளார். அவர் எழுதியுள்ள கடிதத்தில், ’’ஸ்ரீ புனித் ராஜ்குமாரின் அகால மரணம் அவரது குடும்பத்தினரை மட்டுமின்றி கர்நாடக மாநிலம் முழுவதும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அவரை ‘பவர் ஸ்டாராக’ மாற்றிய ரசிகர்களான உங்களுக்கு இந்த இழப்பு எவ்வளவு வலியை தந்திருக்கும் என்பதை கற்பனை செய்வது கடினம். நீங்கள் எவ்வளவு வேதனைகளை அனுபவித்தாலும், உங்கள் அமைதியை இழக்காமல், விரும்பத்தகாத சம்பவங்கள் எதுவும் நிகழாமல், புனித் ராஜ்குமாருக்கு மரியாதையுடன் பிரியாவிடை வழங்குவதை உறுதி செய்தீர்கள்.

கனத்த இதயத்துடன், மில்லியன் கணக்கானவர்களிடமிருந்து இரங்கல் வந்துள்ளதை நான் ஒப்புக்கொள்கிறேன். சினிமாக்காரர்கள் மட்டுமல்ல, இந்தியா மற்றும் வெளிநாடுகளில் உள்ள அனைத்து வயதினரும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கிறார்கள். ஆயிரக்கணக்கானோர் உங்கள் அன்பான அப்புவின் வழியைப் பின்பற்றி கண் தானம் செய்யப் பதிவு செய்வதைப் பார்க்கும்போது எனக்கு கண்ணீர் வருகிறது. அவரை ஆதர்சமாக வைத்துக்கொண்டு நீங்கள் செய்யும் இந்த நற்செயல்களில் அவர் வாழ்வார். அவருடைய நினைவு உங்களுக்குத் தூண்டும் வைராக்கியத்தில் உங்கள் அன்பிற்கும் ஆதரவிற்கும் எங்கள் முழு குடும்பத்தின் சார்பாகவும், அனைத்து ரசிகர்களுக்கும் மற்றும் ஒவ்வொரு தனிமனிதனுக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள்’’ என அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

46 வயதான புனீத் நெஞ்சு வலி ஏற்பட்டதால் மாரடைப்பு ஏற்பட்டு பெங்களூரில் உள்ள விக்ரம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். அவரது உடல் கண்டீரவா மைதானத்தில் பொதுமக்கள் பார்வைக்காக வைக்கப்பட்டது. மாநிலம் முழுவதும் லட்சக்கணக்கான மக்கள் தங்களின் அபிமான நட்சத்திரத்திற்கு இறுதி அஞ்சலி செலுத்த குவிந்தனர்.

அதே வளாகத்தில் புனித் ராஜ்குமாரின் தாய் பர்வதம்மாவும் அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார். பிரதமர் நரேந்திர மோடி, முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மை, மு.க.ஸ்டாலின், நிதியமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன் மற்றும் மம்முட்டி, சிரஞ்சீவி, சோனு சூட், ஜூனியர் என்டிஆர், சுதிர் பாபு, சித்தார்த் போன்ற தென்னக நட்சத்திரங்கள் உட்பட பலரும் அனுதாபம் தெரிவித்தனர்.மறைந்த கன்னட நடிகர் புனித் ராஜ்குமாருக்கு மரணத்திற்குப் பின் ‘கர்நாடக ரத்னா’ விருது வழங்கப்படும் என்று முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மை அறிவித்துள்ளார்.

Related Posts

Leave a Comment