இந்த வார ராசிபலன் 29 ஏப்ரல் முதல் 05 மே 2024 வரை..

by Editor News

மேஷம்: இந்த வாரம் நீங்கள் பணம் தொடர்பான விஷயங்களில் சேமிப்பு மனநிலையில் இருப்பீர்கள். இந்த வாரம் சற்று எச்சரிக்கை தேவை, உங்கள் இலக்குகளை அடைவதற்கு யாரேனும் தடைகளை உருவாக்கலாம், எனவே சற்று புத்திசாலித்தனமாக இருங்கள்.

ரிஷபம்: இந்த வாரம் வீட்டை புதுப்பிப்பதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. உங்கள் துணையுடன் சில கருத்து வேறுபாடுகள் இருக்கலாம். எந்த ஒரு விஷயத்திலும் வெற்றிபெற, நீங்கள் முன்னேறி, விஷயங்களைக் கையாள வேண்டும். ஒரு நல்ல செயலுக்கு செலவழித்த பணம் நல்ல பலனைத் தரும்.

மிதுனம்: மிதுன ராசியினருக்கு இந்த வாரம் காதல் உறவுகளுக்கான நேரம் சற்று கலக்கமாக இருக்கும். ஆரோக்கியம் தொடர்பான எந்த ஆலோசனையும் உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். பணியிடத்தில் கவனம் தேவை, இல்லையெனில் உங்களின் பிடிவாத குணத்தால் பிரச்சனைகள் வரலாம்.

கடகம்: கடக ராசிக்காரர்கள் இந்த வாரம் குடும்பத்தில் ஒருவரின் வெற்றியைப் பார்த்து பெருமைப்படுவார்கள். தொழிலுக்கு நேரம் நன்றாக செல்கிறது. ஒரு சிறிய தொடக்கம் பெரிய நன்மையாக மாறும். காதல் விவகாரங்களுக்கு சாதகமான நேரம்.

சிம்மம்: இந்த வாரம், எந்தவொரு தனிப்பட்ட பிரச்சனையும் உடனடியாக தீர்க்கப்பட வேண்டும், எனவே அவசரப்படுவதைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் புத்திசாலித்தனத்தைப் பயன்படுத்துங்கள் மற்றும் படிப்பின் போட்டி சூழ்நிலையில் கடினமாக உழைக்கவும்.

கன்னி: இந்த வாரம் காதல் உறவுகளுக்கான நேரம் கலவையாக இருக்கும். பணியிடத்தில் கவனம் தேவை; இல்லையெனில் உங்களின் பிடிவாத குணத்தால் பிரச்சனைகள் வரலாம். இந்த வாரம் உங்களுக்கு தொழில் ரீதியாகவும் தனிப்பட்ட முறையிலும் சிறப்பாக இருக்கும். அதிர்ஷ்டத்தால் எல்லா வேலைகளிலும் வெற்றி பெறுவீர்கள்.

துலாம்: இந்த வாரம் துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு தொழிலில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம். உங்களின் வேலை முயற்சிகள் சில சூழ்நிலைகளால் தாமதமாகலாம். சிக்கல்களைத் தவிர்க்க, எந்தவொரு முக்கியமான பொறுப்பையும் எடுப்பதற்கு முன் ஆரம்பத்திலிருந்து சிந்தியுங்கள்.

விருச்சிகம்: கல்வித் துறையுடன் தொடர்புடைய இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த வாரம் நல்ல வாய்ப்புகள் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளதாக விநாயகர் கூறுகிறார். உங்கள் துணை இந்த வாரம் உங்கள் மீது அன்பையும் பாசத்தையும் பொழிவார். காதல் விவகாரங்களுக்கு சாதகமான நேரம். உங்கள் வாழ்க்கையில் சிலருக்கு காதல் வரலாம். இந்த வாரம் உங்களுக்கு மிகவும் அதிர்ஷ்டமானதாக இருக்கும்.

தனுசு: இந்த வாரம் பணம் தொடர்பான விஷயங்களில் அதிர்ஷ்டம் சற்று கடினமாக இருக்கும் என்பதால், பங்குச் சந்தையில் ஈடுபடுபவர்கள் இந்த வாரம் பணத்தை புத்திசாலித்தனமாக முதலீடு செய்ய வேண்டும். வேலையில் நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது மிக விரைவில் நடக்கும். படிப்புக்கு நேரம் நன்றாக செல்கிறது.

மகரம்: இந்த வாரம் வேலையில் உங்கள் முயற்சிகளால் உங்கள் மூத்தவர்கள் ஈர்க்கப்படுவார்கள். புதிய வேலைக்கு மாற வாய்ப்பு உண்டு. ஒரு முக்கியமான பணிக்கு சாதகமான முடிவுக்காக நீங்கள் காத்திருந்தால், இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியான நேரம். பணம் தொடர்பான விஷயங்களுக்கு நேரம் நன்றாக செல்கிறது. பொருளாதார நிலை மேம்படும்.

கும்பம்: இந்த வாரம் குடும்பம் மற்றும் நெருங்கியவர்களுடன் நேரத்தை செலவழிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். நிதி விஷயங்களில் யாராவது உங்களுக்கு உதவுவார்கள். உங்கள் துணையுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். வேலையில் ஏதாவது கோபம் வரலாம்.

மீனம்: பணியிடத்தில் அதிக வேலை காரணமாக இந்த வாரம் உங்களுக்கு அதிக நேரம் ஆகலாம். கல்வித்துறையுடன் தொடர்புடையவர்களுக்கு நல்ல நேரம் செல்லும். இந்த வாரம் உங்கள் துணையுடனான உறவில் சில ஏற்ற தாழ்வுகள் இருக்கலாம். தொழில் விஷயங்களில் நேரம் கடினமாக இருக்கும்.

Related Posts

Leave a Comment