உங்க வீட்டில் இந்த பொருட்கள் எல்லாம் இருந்தால் தூக்கி வீசுங்க…. துரதிர்ஷ்டத்தை ஏற்படுத்துமாம்

by Lifestyle Editor
0 comment

வாஸ்து சாஸ்திரத்தின் படி வீட்டில் இருக்கும் பொருட்களை குறித்து நாம் எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும்.

அந்தவகையில் வீட்டில் துரதிர்ஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும் பொருட்கள் என்னென்ன என்று பார்ப்போம்.

  • படுக்கையறையின் கருப்பு கதவுகள் மோதல்களை அழைக்கக்கூடும், நீங்கள் பண அலமாரியை வைத்திருக்கும் அறையின் செல்வங்கள் இழப்பை ஏற்படுத்தும். இருப்பினும், கதவுகள் வடக்கு நோக்கி இருந்தால், அவை துரதிர்ஷ்டவசமானவை என்று கருதப்படுவதில்லை.
  • உடைந்த கண்ணாடிகள் மற்றும் கண்ணாடி பொருட்கள் வீட்டில் மோசமான தன்மையைக் கொண்டுவருவதாகவும், குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே தேவையற்ற வாதங்களை ஏற்படுத்தும்.
  • அன்றைய தேதியைத் தவிர வேறு நாட்களை காட்டும் எந்த காலண்டரையும் பயன்படுத்தக்கூடாது. ஏனெனில் இது துரதிர்ஷ்டத்தை அழைக்கிறது. இது நம்முடைய நேரத்தை நல்ல நேரமாக மாற்ற அனுமதிக்காது.
  • உடைந்த பாத்திரங்கள் சமையலறையில் இருப்பதை யாருமே விரும்ப மாட்டார்கள். ஆனால் நிதிநிலை காரணமாக அதனை வீட்டிலேயே வைத்திருப்பது துரதிர்ஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும். விரிசல் அல்லது உடைந்த பாத்திரங்களில் குடிப்பது அல்லது சாப்பிடுவது தீங்கை ஏற்படுத்தும்.
  • முட்கள் கொண்ட தாவரங்கள் குடும்பத்தில் மோதல்களை ஏற்படுத்துகின்றன. எனவே கண்டிப்பாக உங்கள் வீட்டில் இதுபோன்ற தாவரங்கள் இருக்கக்கூடாது.அதேசமயம் அழுகிய மற்றும் சிதைந்த செடிகள் எதிர்மறை ஆற்றல்களை வீட்டில் பிரதானமாக்குகின்றன. எனவே அவற்றை உடனடியாக அகற்ற வேண்டும்.
  • உங்கள் வீட்டில் உள்ளே வருவதற்கு ஒரு கதவும் வெளியே வருவதற்கு ஒரு கதவும் இருப்பது உங்கள் வீட்டில் துரதிர்ஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும். உடைந்த கதவுகள் இருப்பதும் கடுமையான துரதிர்ஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும்.
  • உங்கள் வீட்டில் வேலை செய்யாத கடிகாரங்கள் இருந்தால் அவற்றை உடனடியாக அப்புறப்படுத்தவும். ஏனெனில் அது துரதிர்ஷ்ட்டத்தை குறிக்கிறது. உடைந்த மற்றும் செயல்படாத விஷயங்களை சுற்றி வைத்திருப்பது மோசமான வாஸ்து தோஷத்திற்கு வழிவகுக்கும்.

Related Posts

Leave a Comment