உடலுறவின் போது தம்பதிகள் செய்யும் மோசமான தவறுகள்… புத்தாண்டுக்கு அப்புறமாவது செய்யாம இருங்க…!

by Web Team
0 comment

2020 ஆம் ஆண்டு முடிவுக்கு வருவதால், உறவுகள் மற்றும் நெருக்கம் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில், தம்பதியினர் தங்களுக்கு ஆண்டு எவ்வாறு சிறப்பாக இருந்தது என்பதைப் பற்றி அடிக்கடி யோசித்து வருகின்றனர். கொரோனா மக்களின் இயல்பு வாழ்க்கையில் மட்டுமின்றி தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலும் பெரிய தாக்கங்களை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

ஒவ்வொரு தம்பதியின் வாழ்க்கையிலும் வழக்கமான ஒரு பகுதியாக செக்ஸ் எப்போதும் ஒரு முக்கிய அங்கமாக இருந்து வருகிறது, ஆனால் நாளடைவில் பலர் அதைப் பயன்படுத்தத் தவறிவிடுகிறார்கள். இதில் மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், தம்பதிகள் தங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் தவறுகளைச் செய்கிறார்கள், இது அவர்களின் உறவில் பேரழிவு தரும் முடிவுகளுக்கு வழிவகுக்கிறது. இதைக் கருத்தில் கொண்டு, புதிய ஆண்டில் புதிதாக வாழ்க்கை தொடங்க இருக்கும் தம்பதிகள் அடையாளம் காண வேண்டிய சில பாலியல் தவறுகளை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

போதுமான ஃபோர்ப்ளே இல்லை

உடலுறவில் உச்சக்கட்டத்திற்காக காத்திருப்பது மிகவும் மெதுவானது என்பதையும், அதில் இறங்குவது மிகவும் உற்சாகமானது என்பதையும் நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம். இவை அனைத்தும் உண்மைதான் என்றாலும், தம்பதிகள் பெரும்பாலும் பாலினத்தின் பொன்னான விதியை மறந்துவிடுகிறார்கள், அதாவது ஃபோர்ப்ளே. சில சிற்றின்ப தூண்டுதல்கள் பாலினத்தை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக மாற்றுவதற்கு போதுமானது, மேலும் பல கூட்டாளர்கள் உடலுறவுக்கு வருவதற்கு முன்பு தூண்டுதலை ஏற்படுத்தும் ஃபோர்ப்ளேவை விரும்புகிறார்கள்.

உச்சக்கட்டத்திற்கு இடமளிப்பதில்லை

உச்சக்கட்டம் என்பது நிச்சயமாக உடலுறவின் போது முன்னுரிமை அளிக்கப்பட வேண்டிய விஷயங்களில் ஒன்றாகும். இது இனிமையான இன்பமான தருணங்களைக் கொண்டுவருவது மட்டுமல்லாமல், அதன் ஆரோக்கிய நன்மைகளும் அளவிட முடியாதவை. ஒரு ஜோடி என்ற முறையில், உங்கள் பங்குதாரர் எப்படி, எதை விரும்புகிறார் என்பதைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம், இதனால் நீங்கள் இருவரும் உடலுறவின் போது உச்சக்கட்டத்தைப் பெறலாம். ஆனால் அதை உலர்ந்த நிலையில் உச்சக்கட்டம் இல்லாமல் விட்டுவிடுவது தவறான ஒன்றாகும்.

ஐ லவ் யூ சொல்லாமல் இருப்பது

இந்த மூன்று சொற்களும் ஒரு நபர் தங்கள் கூட்டாளருக்கு ஏற்படுத்தக்கூடிய மிக சக்திவாய்ந்த சொற்களில் ஒன்றாகும். உடலுறவின் போது பேசும்போது இந்த உணர்ச்சிகரமான வார்த்தைகள் உணர்ச்சித் தூண்டுதலை அதிகரிக்கும், இது உடலுறவின் போது உடல் தூண்டுதலை அதிகரிக்கிறது, மேலும் இது மிகவும் மகிழ்ச்சியான தருணங்களுக்கு வழிவகுக்கும். இந்த தருணத்தில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்போது இந்த மந்திர வார்த்தைகளை கண்டிப்பாக உபயோகிக்கவும்.

ஆபாசப்படத்தை குறைக்காமல் இருப்பது

சைபர்செக்ஸ் போதை இன்றைய ஜோடிகளிடையே ஒரு பெரிய பிரச்சினையாக உள்ளது, அதனால் கூட்டாளர்கள் ஆபாசத்திற்கு பெரிதும் அடிமையாக உள்ளனர். உடலுறவில் ஈடுபடும்போது விறைப்புத்தன்மை, குறைந்த பாலியல் ஆசை, விந்து வெளியேறுதல் பிரச்சினைகள் குறித்து பலர் புகார் அளித்துள்ளனர். இதன் காரணமாக தம்பதிகள் தங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டுள்ளனர்.

எப்போதும் ஆர்வத்துடன் இருக்க முடியாது

மிகுந்த ஆர்வமும் அன்பும் என்றென்றும் நீடிக்கும் என்பதும், அவர்கள் எப்போதும் தங்கள் காதல் மற்றும் பாலியல் வாழ்க்கையில் உற்சாகமாக இருப்பார்கள் என்பதும் தம்பதிகளுக்கு இருக்கும் தவறான எண்ணமாகும். அவர்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டியது என்னவென்றால், நிஜ வாழ்க்கையில், ஆர்வம் மங்கிப்போகும், மேலும் அவர்கள் தங்கள் கூட்டாளரைப் பற்றிய அழகான யோசனையும் மங்கிவிடும், மேலும் யதார்த்தமான முகத்தை அளிக்கிறது. உணர்ச்சிவசப்பட்ட செக்ஸ் எப்போதும் நிலைக்காது, ஆனால் யதார்த்தமான செக்ஸ் என்றும் இருக்கும் என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

Related Posts

Leave a Comment