ஆன் லைன் வகுப்பில்லாமல் அலைந்த மாணவர்கள்.

by Lifestyle Editor
0 comment

24 வயதான ஒரு நபரும் அவரது காதலியும் ஆடம்பர வாழ்க்கை வாழவும் மது குடிக்கவும் மலாட் கிழக்கில் உள்ள ஒரு பி.எம்.சி பள்ளியில் இருந்து ரூ .1.41 லட்சம் மதிப்புள்ள கணினிகளை திருடியுள்ளார்கள் . அவர்களிடமிருந்து திருடப்பட்ட அனைத்து சாதனங்களையும் குரார் போலீசார் மீட்டுள்ளனர்.

மலாடில் உள்ள ஓம்கார் எஸ்.ஆர்.ஏ ரெசிடென்சியைச் சேர்ந்த ஹிடேஷ் சோலங்கி மற்றும் தஹிசார் குடியிருப்பாளரான அங்கிதா ஜாதவ் ஆகியோர் பள்ளியின் பாதுகாப்புக் காவலருடன் நட்பு கொண்டிருந்ததாகவும், அவருடன் அடிக்கடி ஒன்றாக குடித்து வந்துள்ளார்கள்

அவர்கள் பள்ளி காவலாளி உதவியுடன் ஒரு கள்ள சாவி உருவாக்கி, டிசம்பர் 5 மற்றும் 6 க்கு இடையில் பள்ளியின் கணினி ஆய்வகத்திலிருந்து 12 மானிட்டர்கள் மற்றும் 2 சிபியுக்களை எடுத்துச் சென்றனர். பள்ளி ஊழியர்கள் திங்களன்று ஆன்லைன் வகுப்புகளுக்கு வந்த போது இந்த குற்றம் வெளிச்சத்துக்கு வந்தது.
சோலங்கி, ஒரு அலுவலகத்திலும் ,அங்கிதா ஒரு வழக்கறிஞரிடமும் வேலை செய்கிறார்கள் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர். இருவரும் ஒரு ஆடம்பர வாழ்க்கைக்கும் மது அருந்தவும் இந்த வேலையை செய்தனர்

காவல்துறையினர் விசாரணையைத் தொடங்கியபோது, ​​அந்த பகுதியில் நிறுவப்பட்ட சி.சி.டி.வி கேமராக்களின் காட்சிகளை ஸ்கேன் செய்தபோது, ​​அந்த ஜோடி கணினிகளுடன் நடந்து செல்வதைக் கண்டனர் .அதன் பின்னர் அந்த ஜோடியையும் செக்யுரிட்டியையும் போலீசார் விசாரித்த போது இந்த குற்றவாளிகள் சிக்கினார்கள். பிறகு போலீசார் இந்த மூவரையும் ஐந்து நாட்கள் காவலில் வைத்து விசாரித்து வருகிறார்கள்

Related Posts

Leave a Comment