ஜெயலலிதா நினைவு நாளில் வைரலாகும் தலைவி புகைப்படம்

by Web Team
0 comment

தமிழகத்தின் முதல் பெண் எதிர்கட்சித்தலைவர், நாடாளுமன்ற உறுப்பினர், 6 முறை முதல்வர் என தமிழக அரசியலில் அசைக்க முடியாத தலைவியாக இரும்பு பெண்மணியாக உலா வந்த ஜெயலலிதா உடல்நலக்குறைவால் கடந்த 2016ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 5ஆம் தேதி மரணமடைந்தார். மறைந்த முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் 4ம் ஆண்டு நினைவு தினத்தையொட்டி அதிமுகவினர் இன்று அவரது உருவப்படத்திற்கு மலர் தூவி அஞ்சலி செலுத்தி வருகின்றனர்.

திரையுலகில் தன் வாழ்க்கைப் பயணத்தைத் தொடங்கிய ஜெயலலிதா நூற்றுக்கணக்கான படங்களில் நடித்துள்ளார். இதில் மறைந்த முதல்வர் எம்ஜிஆர் உடன் மட்டும் 28 படங்களில் நடித்துள்ளார். இவரது வாழ்க்கை கதை தலைவி என்ற பெயரில் உருவாகி வருகிறது.
தலைவி படத்தில் கங்கனா
தலைவி படத்தில் கங்கனா ரனாவத், ஜெயலலிதா கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். ஜெயலலிதாவின் மறைவு தினத்தை ஒட்டி தலைவி படக்குழுவினர், படத்தின் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளனர். இந்தப் புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Related Posts

Leave a Comment