சூர்யா, ஜோதிகா.. இயக்குனர் யார் தெரியுமா..

by Editor
0 comment

பூவெல்லாம் கேட்டுப்பார் என்ற படத்தின் மூலம் ஜோடியாக இணைந்து நடித்தவர்கள், சூர்யா மற்றும் ஜோதிகா. இதன்பின் உயிரில் கலந்தது, காக்க காக்க, பேரழகன், மாயாவி, சில்லு ஒரு காதல் என பல படங்கள் இணைந்து நடித்தனர்.

சில்லு ஒரு காதல் படத்திற்கு பிறகு இருவரும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார்கள். இவருக்கும் 2 அழகிய குழந்தைகள் உள்ளன. இந்நிலையில் இந்த ஜோடி மீண்டும் இணைந்து நடிக்க போவதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

சமீபத்தில் நடிகர் சூர்யா அளித்த பேட்டியில், மலையாள திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அஞ்சலி மேனன் மற்றும் தமிழ் இயக்குனர் ஹலிதா ஷமீம் ஆகியோர் இணைந்து நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு சூரியா மற்றும் ஜோதிகா ஆகியோரை ஒன்றாக நடிக்கக்கூடிய ஒரு ஸ்கிரிப்ட்டில் இணைந்து பணியாற்றி வருவதாக கூறியுள்ளார்.

விஷயங்கள் சரியாக நடந்தால், இந்த சுவாரஸ்யமான திட்டம் அடுத்த ஆண்டு இறுதிக்குள் தொடங்கப்படலாம், ஆனால் இருவரில் யார் படத்திற்கான இயக்குநர் கடமைகளை ஏற்றுக்கொள்வார்கள் என்பதைப் பார்க்க வேண்டும். என்றும் கூறியுள்ளார்.

Related Posts

Leave a Comment