புற்றுநோயில் இருந்து மீண்டார் சஞ்சய் தத்… மகனின் பிறந்தநாளில் கொடுத்த சர்ப்ரைஸ்!

by Web Team
0 comment

தனது மகனின் பிறந்தநாளில் புற்றுநோயில் இருந்து மீண்டதாக அறிவித்துள்ளார் நடிகர் சஞ்சய் தத்.

கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் பாலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத்துக்கு 4-வது கட்ட நுரையீரல் புற்றுநோய் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. பின்னர் மும்பையில் தன்னுடைய முதல் கட்ட சிகிச்சையை பெற்றார். அதையடுத்து அவர் அமெரிக்காவுக்கு சென்று சிகிச்சை பெற்ற பின்னர் இந்தியா வந்தார்.

தற்போது தனது மகனின் 10-வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு தான் புற்றுநோயில் இருந்து மீண்டுள்ளதாக சஞ்சய் தத் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில்

“கடந்த சில வாரங்கள் என் குடும்பத்திற்கும் எனக்கும் மிகவும் கடினமான நேரம். ஆனால் அவர்கள் சொல்வது போல், கடவுள் தனது வலிமையான வீரர்களுக்கு கடினமான போர்களைத் தருகிறார். இன்று, எனது குழந்தையின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, இந்த போரில் இருந்து வெற்றிகரமாக வெளியே வந்து, என்னால் முடிந்த சிறந்த பரிசை அவர்களுக்கு வழங்க முடிந்தது.

உங்கள் அனைவரின் நம்பிக்கையும் ஆதரவும் இல்லாமல் இது சாத்தியமில்லை. இந்த நேரத்தில் என் குடும்பத்தினருக்கும், நண்பர்களுக்கும், எனக்கும் ஆதரவாக நின்ற அனைத்து ரசிகர்களுக்கும் நான் என்றென்றும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். நீங்கள் என் மீது செலுத்திய அன்பு, தயவு மற்றும் எண்ணற்ற ஆசீர்வாதங்களுக்கு நன்றி. கடந்த சில வாரங்களாக என்னை நன்கு கவனித்துக்கொண்ட கோகிலாபென் மருத்துவமனையின் டாக்டர் செவந்தி மற்றும் அவரது மருத்துவர்கள், செவிலியர்கள் மற்றும் மருத்துவ ஊழியர்களுக்கு நான் குறிப்பாக நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். தாழ்மையும் நன்றியும்.” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Related Posts

Leave a Comment