பெண்கள் விருப்பமில்லாவிட்டாலும் திருமணம் செய்ய இது தான் காரணம்

by Web Team
0 comment

பெண்கள் பலர் தங்கள் விருப்பமின்றி கூட திருமணத்திற்கு தயாராகிறார்கள். பெண்கள் விருப்பமின்றி திருமணத்திற்குத் தயாராக பல காரணங்கள் உள்ளன. அவை என்னவென்று அறிந்து கொள்ளலாம்.

புதிய தொழில்நுட்பங்களும் சிந்தனையும் முன்னேறிச் செல்லும் இன்றைய சகாப்தத்தில், பல முறை மக்கள் புதிய சிந்தனையை விஞ்சும் முடிவுகளை எடுக்கிறார்கள். அத்தகைய ஒரு முக்கியமான முடிவு திருமணத்துடன் தொடர்புடையது, இதில் பலர் தங்கள் விருப்பமின்றி கூட திருமணத்திற்கு தயாராகிறார்கள். மூலம், நீங்கள் முழுமையாக திருப்தி அடைந்தால் மட்டுமே நீங்கள் திருமணத்திற்கு தயாராக இருக்க வேண்டும். ஆனால் இன்றும் மக்கள் விருப்பமின்றி திருமணத்திற்குத் தயாராக பல காரணங்கள் உள்ளன. எனவே அந்த காரணங்களைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

நீங்கள் அதை நம்ப மாட்டீர்கள், ஆனால் பெரிய நகரங்களில் வசிக்கும் பெண்கள் திருமணம் செய்துகொள்கிறார்கள், ஏனெனில் நிதி ரீதியாக வலுவான ஒருவரை திருமணம் செய்வது அவர்களின் எதிர்காலத்தை பாதுகாக்கும் என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள். அவர் பையனை நேசிக்கிறாரா இல்லையா

இந்திய சமுதாயத்தில், மூத்த குழந்தை திருமணம் தொடர்பான மிகப்பெரிய இழப்பைச் சுமக்க வேண்டும். ஏனென்றால், மூத்த மகள் முன்பு திருமணம் செய்து கொள்ளாவிட்டால் மக்கள் என்ன சொல்வார்கள் என்று பெரும்பாலான பெற்றோர்கள் நினைக்கிறார்கள். இந்த விவகாரத்தில், மகளுக்கு திருமணம் செய்து கொள்ளும் எண்ணம் இருக்கிறதா இல்லையா என்று தெரியாமல் வெறுமனே திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள்.

பெரும்பாலான சிறுவர் சிறுமிகள் ஒரு முறை காதலில் ஏமாற்றப்பட்டதால் மட்டுமே திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள். இதுபோன்ற ஒரு சூழ்நிலையை மீண்டும் தவிர்ப்பதற்காக, அவர்கள் எந்த மனிதனையும் திருமணம் செய்துகொள்கிறார்கள், அது அவர்களுக்கு சரியானதா இல்லையா.

சிலருக்கு, திருமணம் என்பது ஒரு பாரம்பரியம் மட்டுமே. திருமணம் செய்யாமல் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் பலர் இருக்கும்போது அவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்வது அவர்களுக்கு ஒரு பொறுப்பு. எனவே அடுத்த முறை திருமணம் என்ற எண்ணம் நினைவுக்கு வரும்போது, ​​அதன் காரணம் ஒரே பாரம்பரியம் அல்ல.

தங்கள் நண்பர்கள் அனைவரும் திருமணமானவர்களாகவும், சிலருக்கு குழந்தைகள் கூட இருப்பதால் மட்டுமே பலர் திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள். எனவே நீங்கள் உங்கள் நண்பர்களுக்காக மட்டுமே திருமணம் செய்து கொள்கிறீர்கள் என்றால், மீண்டும் ஒரு முறை சிந்தியுங்கள்.

Related Posts

Leave a Comment