பங்குச் சந்தையில் லாபம் சம்பாதிப்பது எப்படி?

by Web Team
0 comment

ஒவ்வொரு முதலீட்டாளரும் தனது அனுபவத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் பங்குச் சந்தையிலிருந்து பெரிய பணம் சம்பாதிக்க விரும்புகிறார்கள். அத்தகைய விருப்பத்தை வைத்திருப்பது எளிதானது, ஆனால் உங்கள் பணத்தின் பாதுகாப்பால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்க, ஒரு நல்ல உத்தி அவசியம்.

விவேகம், புரிதல் மற்றும் மூலோபாயத்துடன், பங்குச் சந்தையில் முதலீடு செய்வதற்கு சகிப்புத்தன்மை மிகவும் முக்கியமானது. நல்ல வருவாயின் திறவுகோல் இந்த விஷயங்களில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விஷயங்கள் சிறந்த வருவாயைக் கொடுக்கும் திறனைக் கொண்டிருப்பது மட்டுமல்லாமல், நீரில் மூழ்காமல் உங்கள் பணத்தை மிச்சப்படுத்துகின்றன.

முதலீடு எளிதானது, ஆனால் அதை ஒரு விளையாட்டாக கருதக்கூடாது. இதற்கு சந்தை குறித்த புரிதல் அவசியம். சந்தையில் வெற்றிபெற சூத்திரம் அல்லது குறுக்குவழி எதுவும் இல்லை. ஆனால் சில விஷயங்களைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் லாபத்தை அதிகரிக்க முடியும். இவை என்னவென்று தெரிந்து கொள்வோம்.

உங்கள் வீட்டுப்பாடத்தை முடிக்கவும். நீங்கள் ஒரு நிறுவனத்தைப் பற்றி படிக்கவில்லை என்றால், ஒரு நல்ல பங்கைத் தேர்ந்தெடுப்பது சூதாட்டம். உங்களுக்குத் தெரிந்ததை மட்டுமே முதலீடு செய்யுங்கள். சந்தையில் இருந்து சம்பாதிக்க குறுக்குவழி எதுவும் இல்லை. அவர் கூறினார், “பொறுமையுடன் ஆழ்ந்த சலிப்பு அவசியம். ஒருவர் நல்ல தொழிலில் முதலீடு செய்ய வேண்டும்”.

வணிகத்தில் முதலீடு முதலீட்டாளர்கள் பங்கு விலையில் முதலீடு செய்யக்கூடாது, ஆனால் நிறுவனத்தின் வணிகத்தில். ஐ.ஐ.எஃப்.எல் செக்யூரிட்டிஸின் அபிமன்யு சோபாத் கூறுகையில், “எந்தவொரு வணிகத்தையும் புரிந்துகொள்வது நிறுவனத்தின் புரிதலை மேம்படுத்துகிறது. இது முதலீட்டு முடிவுகளை எடுப்பதை எளிதாக்குகிறது.”

ஆடுகளிடமிருந்து விலகி, ஒரு அறிமுகம், குடும்பம் அல்லது நண்பரின் வார்த்தைகளில் வந்து பயனற்ற நிறுவனங்களில் முதலீடு செய்வது பணத்திற்கு தீ வைப்பது போன்றது. மக்கள் முதலீடு செய்கிறார்கள், எனவே நீங்களும் முதலீடு செய்வீர்கள் – இந்த சிந்தனையைத் தவிர்க்க வேண்டும். மக்கள் பல நிறுவனங்களில் முதலீடு செய்து மற்றவர்களைக் கவனித்துக்கொள்கிறார்கள், அவர்கள் கஷ்டப்பட வேண்டியிருந்தது.

நினைவில் கொள்ளுங்கள் ஒழுக்கம் என்பது முதலீட்டில் பொறுமைக்கும் ஒழுக்கத்திற்கும் ஒரு சிறப்பு இடம். பங்குச் சந்தைகள் எப்போதும் நிலையற்றவை. முதலீட்டாளர்கள் தங்கள் ஆபத்து திறனைப் பற்றி அறிந்திருக்க வேண்டும். அத்தியாவசியமற்ற ஆபத்தைத் தவிர்க்க வேண்டும். டாரஸ் எம்.எஃப் இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வகார் நக்வி கூறுகையில், சகிப்புத்தன்மையும் பொறுமையும் முதலீட்டாளர்களுக்கு நீண்ட காலத்தைப் பற்றிய சிறந்த படத்தைக் கொடுக்கும்.

போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவாக்குங்கள் உங்கள் போர்ட்ஃபோலியோவில் அனைத்து வகையான சொத்து வகுப்புகளையும் அனுமதிக்கவும். இந்த வழியில், நீங்கள் குறைந்த ஆபத்தில் சிறப்பாக சம்பாதிக்கலாம். ஒவ்வொரு முதலீட்டாளருக்கும் பன்முகத்தன்மையின் வரையறை வேறுபட்டிருக்கலாம். இருப்பினும், இது சந்தை நிலைமையை சமாளிப்பதை எளிதாக்குகிறது. முதலீட்டு சொத்து வகுப்பின் முன்னுரிமையை கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

உண்மையில் சிறப்பாக வாழ பல முதலீட்டாளர்கள் ஒரே இரவில் பணம் சம்பாதிக்க விரும்புகிறார்கள். இருப்பினும், சந்தை மெதுவாக திரும்பும். சம்பாதிப்பது எளிதானது அல்ல. டாரஸ் எம்.எஃப் இன் நக்வி, “எந்தவொரு சொத்துக்கும் நீண்ட காலத்திற்கு அற்புதமான வருமானத்தை வழங்க முடியாது. அதிக எதிர்பார்ப்புகளை வைத்திருப்பது தவறு.”

பங்குச் சந்தையில் நுழைந்து வெளியேறவும் ஒரு நேரம் இருக்கிறது. சந்தை சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப இந்த வாய்ப்புகள் மீண்டும் மீண்டும் வருகின்றன. எனவே கொஞ்சம் பணத்தை உங்கள் கையில் வைத்திருப்பது முக்கியம். சந்தை அதன் தளத்தை பலப்படுத்துகிறது என்றால், அது பீதி அடையக்கூடாது.

தொடர்ந்து ஒரு கண் வைத்திருங்கள், முதலீட்டைக் கொடுப்பது மட்டும் போதாது. ஒழுங்குமுறை மற்றும் சந்தை செய்திகளையும் கண்காணிக்க வேண்டும். இது பங்கு விலைகளில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, வணிக வாகனங்களுக்கான அச்சு சுமை வரம்பின் அதிகரிப்பு அசோக் லேலண்டின் பங்குகளை உடைத்தது. நல்ல வருவாய் பங்குகள் அதிகரிக்கும்

Related Posts

Leave a Comment