இந்த வழிகள மட்டும் ஃபாலோ பண்ணா போதும் நீங்க சீக்கிரமாகவே கர்ப்பம் ஆகிடலாம்…!

by Web Team
0 comment

இன்றைய கால்கட்டத்தில் இல்லற வாழ்க்கை தொடர்பான நிறைய பிரச்சனைகள் பெரும்பாலான தம்பதிகளுக்கு உள்ளது. பாலியல் வாழ்க்கையில் ஈடுபாடு இல்லாதது, மலட்டுத்தன்மை, விந்தணுக்களின் தரம் குறைவு, உடலுறவில் ஆர்வம் குறைவு போன்ற பிரச்சனைகள் உங்கள் அன்றாட பழக்கவழக்கத்தோடு தொடர்புடையது. கர்ப்பம் தரிக்காமல் இருப்பது தம்பதிகளுக்குள் பல்வேறு பிரச்சனைகளை உருவாக்கும். ஏன் கர்ப்பம் தரிக்கவில்லை என்பதற்கான காரணங்களை முதலில் நீங்கள் தெரிந்துகொள்ள வேண்டும்.

சில பெண்கள் கர்ப்பம் தரிப்பதற்கு உண்மையில் சிரமப்பட வேண்டியதில்லை என்றாலும், மற்றவர்கள் கருத்தரிக்க நிறைய முயற்சி செய்துகொண்டிருக்கிறார்கள். ஒவ்வொரு பெண்ணின் உடலும் வித்தியாசமானது. அதேபோல பாலியல் வாழ்க்கையும் வேறுதான். இதனால் ஒரு குழந்தையை கருத்தரிக்க அதற்கான காலம் நேரம் ஆகலாம். ஆனால் இதற்கான சில எளிதான வாழ்க்கை முறை மாற்றங்கள் மற்றும் பழக்கவழக்கங்கள் உள்ளன. இக்கட்டுரையில் நீங்கள் கர்ப்பம் தரிக்க உதவும் எளிய வழிமுறைகள் பற்றி இங்கே காணலாம்.

ஓய்வெடுங்கள்

இன்றைய காலகட்டத்தில் மன அழுத்தம் இல்லாத நபர்களே இல்லை. இது பல்வேறு உடல் நலப் பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். மன அழுத்தம் உங்கள் கருவுறுதலைக் குறைக்கும். உங்கள் மன அழுத்த அளவைக் குறைக்க நீங்கள் விரும்பும் சில யோகா, தியானம் அல்லது வேறு சில விஷயங்களைச் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

அந்த பகுதியை குளிர்ச்சியாக வைக்கவும்

உங்கள் மடிக்கணினியை உங்கள் மடியில் நீண்ட நேரம் வைத்திருப்பது, இறுக்கமான ஷார்ட்ஸ் மற்றும் சுவாசிக்க முடியாத துணி அணிவது ஆகியவை விந்தணுக்களின் எண்ணிக்கையை பாதிக்கும். நீங்கள் ஒரு அப்பாவாக விரும்பினால், தளர்வான ஆடைகளை அணியுங்கள். அத்துடன் மடிக்கணினியை மடியில் வைக்காமல் மேசையில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

ஒரு கருத்துருவை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள் ஒரு கருத்தாக்கம் என்பது நீங்களும் உங்கள் கணவரும் கர்ப்பம் தரிக்க எடுக்கும் இடைவெளி. சில நேரங்களில், வழக்கமான வழக்கத்திலிருந்து வெளியேறுவது ஒருவருக்கொருவர் நேரத்தைக் கண்டுபிடித்து உண்மையிலேயே ஓய்வெடுக்க உதவும்.

மது மற்றும் புகை பழக்கம் வேண்டாம்

அதிகப்படியான குடிப்பழக்கம் உங்கள் கருவுறுதலை பாதிக்கும். இது ஆண், பெண் இருவருக்கும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தும். எனவே, நீங்கள் தினமும் மது அருந்துபவராக இருந்தால், நீங்கள் அதை நிறுத்த வேண்டும். புகைபிடிப்பதால் ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் இருவருக்கும் கருவுறுதல் குறையும். புகைபிடிப்பதை விட்டுவிடுவதற்கான சரியான காரணத்தை நீங்கள் இதுவரை கண்டுபிடிக்கவில்லை என்றால், இப்போது இது சரியான நேரம்.

காதல் புத்துயிர் சில தம்பதிகள் கருத்தரிக்க மட்டுமே உடலுறவு கொள்கிறார்கள் என்று நினைக்கிறார்கள். இது தெரிந்திருந்தால், உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் இடையிலான காதல் புத்துயிர் பெற வேண்டும். கருத்தரிக்க வேண்டும் என்று எண்ணிக்கொண்டு, உடலுறவு கொண்டால் அது உங்களுக்கு பலனை தராது. உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த காதலுடன் இணையுங்கள்.

உடலுறவு கொள்ளுங்கள் கர்ப்பம் தரிப்பதற்கான அடிப்படை தேவை அன்பை உருவாக்குவது என்பது நாம் அனைவரும் அறிவோம். நீங்கள் அண்டவிடுப்பின் போது உங்களுக்குத் தெரிந்தால் அது உதவுகிறது. ஆனால் வாரத்தில் இரண்டு-மூன்று முறை உடலுறவு கொள்வது உங்கள் கருத்தரிக்கும் வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கும். உடலுறவை கூடுதல் சுவாரஸ்யத்துடன் நடத்துங்கள். இருவரும் முழுவதுமாக இணைந்து திருப்தி அடையுங்கள்.

Related Posts

Leave a Comment