சூப்பர் டயட்…..காலை தேநீருக்கு பதிலாக, இந்த பானங்களை உணவில் சேர்த்துக் கொள்ளுங்கள்…..

by Web Team
0 comment

நாம் அனைவரும் நமது உடல்நலம் மற்றும் எடை குறித்து மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறோம்.

நாம் அனைவரும் நமது உடல்நலம் மற்றும் எடை குறித்து மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறோம். அதற்காக நாம் அனைத்து வகையான நடவடிக்கைகளையும் எடுக்கத் தயாராக உள்ளோம். உடல் எடையை குறைக்கும்போது, நம்முடைய அன்றாட வழக்கத்திலும் பல மாற்றங்களைச் செய்கிறோம். எடை இழப்பை ஊக்குவிப்பதில் சில பானங்கள் மற்றவர்களை விட மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். அவை வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்க உதவுகின்றன, உங்கள் வயிற்றை முழுதாக வைத்திருக்க உதவுகின்றன, பசியின்மைக்கு உதவுகின்றன. இதுபோன்ற சில பானங்களைப் பற்றி இன்று நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்கிறோம், இது உங்கள் வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கும். உங்கள் எடை இழப்பு இலக்கை அடைய விரும்பினால் அவற்றை நீங்கள் குடிக்கலாம்.

பசும் தேநீர்
கிரீன் டீ ஆரோக்கியமான விருப்பங்களில் ஒன்றாகும். இது எபிகல்லோகாடெசின் காலேட் (ஈ.ஜி.சி.ஜி) எனப்படும் சக்திவாய்ந்த ஆக்ஸிஜனேற்றத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது கொழுப்பு எரியும் செயல்முறைக்கு உதவுகிறது மற்றும் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை மேம்படுத்துகிறது.

காபி
உலகளவில் பிரபலமான பானங்களில் காபி ஒன்றாகும். சோம்பேறியாக இருப்பவர்கள், ஒரு நாளைக்கு ஒரு கப் சூடான காபியைக் குடிப்பதன் மூலம், அவர்களின் ஆற்றல் மட்டத்தை அதிகரிக்க முடியும், மேலும் உங்கள் மனநிலையும் மேம்படும். ஆனால் உடல் எடையை குறைக்க காபியும் உதவும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? காபி எடை இழப்பு என்று அழைக்கப்படுகிறது.

ஆப்பிள் சாறு வினிகர்
ஆப்பிள் சைடர் வினிகரில் அசிட்டிக் அமிலம் எனப்படும் முக்கியமான கொழுப்பு எரியும் கலவை உள்ளது. இந்த கலவை இன்சுலின் அளவைக் குறைக்கிறது, வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்துகிறது, பசியை அடக்குகிறது மற்றும் கொழுப்பு எரியலை துரிதப்படுத்துகிறது.

இளநீர்
குளிர்ந்த இளநீர் மிகவும் சத்தான மற்றும் ஆரோக்கியமானது. இது கலோரிகளில் குறைவாக உள்ளது மற்றும் தவறாமல் குடிப்பதால் முகத்தில் நல்ல கிலோ கிடைக்க உதவும். இளநீரில் செரிமானத்திற்கும் வளர்சிதை மாற்றத்திற்கும் உதவும் பயோஆக்டிவ் என்சைம்கள் உள்ளன. இளநீரின் ஆரோக்கிய நன்மைகளை அதிகரிக்க விரும்பினால், டெட்ரா-பொதிகளைத் தவிர்த்து, ஃபிரெஷ் தண்ணீரைக் குடிக்கவும்.

எலுமிச்சை நீர்
எலுமிச்சை நீர் அதன் வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கும் பண்புகளுக்காகவும் அறியப்படுகிறது, இது எடை இழப்பு செயல்முறைக்கு உதவும். உங்கள் தண்ணீரில் சில துளிகள் எலுமிச்சை சாறு சேர்ப்பது உங்கள் உடலின் வளர்சிதை மாற்ற விகிதத்தை அதிகரிக்க உதவும், மேலும் எடை இழப்புக்கும் உதவும்.

Related Posts

Leave a Comment