இன்றைய ராசிபலன் ( 25.04.2023) …

by Lifestyle Editor
0 comment

மேஷம்:

நீண்ட காலமாக நீடித்து வந்த சோர்வு நீங்கி உள்ளுக்குள் இன்று அமைதி ஏற்பட்டதை போல உணர்வை இன்று பெறுவீர்கள். விரைவில் ஒரு திட்டத்தைத் தொடங்குவதற்கான வேலைகளில் இன்று ஈடுபடலாம். பழைய மற்றும் நம்பகமான நண்பர்களுடன் இன்று நேரத்தை செலவிட வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – இலவங்கப்பட்டை

ரிஷபம்:

என்ன நடந்தாலும் வெளிப்படையாக உணர்ச்சிவசப்படும் பழக்கத்திலிருந்து இன்று சற்று விலகியே இருங்கள். நீங்கள் சிந்தித்து கொண்டிருக்கும் ஒரு வாய்ப்பு இன்று உங்கள் மனம் முழுவதையும் ஆக்கிரமிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு கிளாசிக் நாவல்

மிதுனம்:

இன்று உங்களுக்கு தோன்றும் ஒரு புதிய யோசனை அடுத்து வரும் நாட்களில் உங்களுக்கு தூண்டுதலாக இருக்கலாம். எனவே புதிய யோசனைகளை மேலும் மேம்படுத்த இன்று பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. சில நல்ல படைப்புகளை உருவாக்க நீங்கள் தனிமையில் இருக்க நினைக்கலாம். எண்ணெய் உணவுகளை இன்று தவிர்க்க வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – பழமையான மரச்சாமான்கள்

கடகம்:

உங்களுடைய நீண்டகால பெண் நண்பர் ஒருவர் சரியான நேரத்தில் கூறும் ஆலோசனை உங்களுக்கு உதவி கூடும். உத்தியோகபூர்வ அவுட்டிங் ட்ரிப் உங்கள் இமேஜை நன்றாகக் காட்ட ஒரு வாய்ப்பாக இருக்கலாம். எனவே தவறவிடாதீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – வண்ண கூழாங்கற்கள்

சிம்மம்:

இன்று உங்களுக்கு இயல்பான நாளாக இருந்தாலும் நீங்கள் படிப்படியான முன்னேற்றத்தைக் காணலாம். இன்று உங்கள் பேச்சில் எச்சரிக்கை தேவை, இல்லை என்றால் பிறரால் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்படலாம். உங்கள் வசம் ஒப்படைக்கப்படும் பணிகளுக்கு முன்கூட்டியே உங்களை தயார்படுத்தி கொள்ளுங்கள்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – பழைய ஆலமரம்

கன்னி:

இன்று வெளியில் இருந்து பார்ப்பதற்கு நீங்கள் அமைதியாக இருப்பது போல தோன்றினாலும் உள்ளுக்குள்ளே குழப்பமான எண்ணங்கள் ஓடி கொண்டே இருக்கலாம். சிறிய வெற்றிகள் கூட உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியம். சிறந்த முடிவுகளைப் பெற நீங்கள் இன்னும் சிறப்பாக செய்லபட வேண்டியிருக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு கப் கிரீன் டீ

துலாம்:

கடந்த காலத்தில் நீங்கள் கற்ற அனுபவ பாடங்களை இன்று செயல்படுத்த வேண்டியிருக்கலாம். உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு உங்கள் மீது இருக்க கூடிய ஒரு சந்தேகத்தை பற்றி நீங்கள் தெளிவுபடுத்த வேண்டியிருக்கலாம். பணியிடத்தில் நாள் சிறப்பாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு சிவப்பு பேனா

விருச்சிகம்:

சில விஷயங்களை நினைத்து பல நாள் இரவுகளை நீங்கள் தூங்காமல் கழித்திருக்கலாம். விஷயங்கள் சரியாக சிறிது நேரம் கொடுங்கள். நெருங்கிய நண்பரிடமிருந்து வரும் ஒரு அழைப்பு உங்களுக்கு புதிய வாழ்க்கையைத் தரக்கூடும். சமூக பணியில் உங்கள் கவனத்தை திருப்பலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு டூல் கிட்

தனுசு:

இன்று உங்களுக்கு பணவரவு சிறப்பாக இருக்க கூடும். மேம்பட்ட படிப்புகள் அல்லது கூடுதல் கற்றல் பற்றிய தலைப்புகள் இன்று உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்க கூடும். நீங்கள் சமீபத்தில் சந்தித்த ஒரு நபரை பற்றிய சில புதிய உணர்வுகள் உங்களுக்கு உருவாகலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு பழுப்பு நிற வாலட்

மகரம்:

நீங்கள் பல நாட்களாக தொடர்பை தவறவிட்ட நபர் அல்லது முக்கியமான ஆவணம் பற்றிய சில நேர்மறையான செய்திகள் இன்று உங்களுக்கு கிடைக்கலாம். உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியத்தை பாதுகாக்க அவுட்டிங் செல்வது அல்லது போதிய ஓய்வு எடுப்பது உங்களுக்கு பயன்படலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு காப்பர் ஆர்டிகிள்

கும்பம்:

சில புதிய விளையாட்டு நடவடிக்கைகளை நோக்கி நீங்கள் ஈர்க்கப்படலாம். இன்று பயனுள்ள நாளாக உணர்வீர்கள். வெளிநபர்களை சந்திக்க இன்று நல்ல நாள். ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு இன்றைய உங்கள் திட்டங்களை மாற்ற கூடும்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – ஒரு கோல்டன் வாட்ச்

மீனம்:

சர்ப்ரைஸ்களை பாராட்டும் மனநிலையில் நீங்கள் இல்லாமல் இருக்கலாம். உங்கள் மீதே உங்களுக்கு சந்தேகங்கள் இருந்தால், உங்களுக்கு வழிகாட்டக்கூடிய ஒருவரை அணுகவும். உங்களது நீண்ட கால நட்பில் இன்று சிக்கல் ஏற்படலாம்.

அதிர்ஷ்ட அடையாளம் – தெளிந்த வானம்

Related Posts

Leave a Comment