13-01-2023 இன்றைய ராசிபலன் ..

by Lifestyle Editor
0 comment

மேஷம் :

உங்கள் முயற்சிகளில் விருப்பமான பலன்கள் கிடைக்கும். சில எதிர்ப்பாராத பலன்கள் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளிக்கும். உங்கள் பணிகளை நீங்கள் விரைந்து ஆற்றுவீர்கள். கொடுக்கப்பட்ட பணிகளை எளிதாக விரைவில் முடிப்பீர்கள். உங்கள் துணையுடன் இனிமையான தருணங்களை பகிர்ந்துகொள்வீர்கள். இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளிக்கும். இன்று பணவரவு அதிகமாக காணப்படும். உங்கள் வங்கியிருப்பு அதிகரிக்கும்.இன்று நீங்கள் ஆற்றலுடன் ஆரோக்கியமாக காணப்படுவீர்கள்.

ரிஷபம் :

இன்றைய நாள் சுமாராக இருக்கும். இன்று உங்களிடம் அவநம்பிக்கை உணர்வு காணப்படும். முக்கிய முடிவுகளால் நற்பலன்கள் கிடைக்காது. தன்னம்பிக்கை குறைந்திருக்கும். இன்று பணியிடத்தில் வளர்ச்சி காணப்படாது. பணிகளில் தவறுகள் காரணமாக பனியின் தரம் குறையும். அதனால் மேலதிகாரிகளின் அதிருப்திக்கு ஆளாவீர்கள். உணர்ச்சி வசப்படுவதால் உறவில் நல்லிணக்கம் குறையும். எனவே அதனை சரி செய்து மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும். நிதிநிலைமை இன்று சிறப்பாக காணப்படாது. தேவையற்ற பொறுப்புகளுக்காக பணத்தை செலவு செய்வீர்கள். எனவே பணத்தை கையாளும்போது கவனம் தேவை. இன்று தொண்டை சம்பந்தமான தொற்றுகள் ஏற்படலாம். குளிர்ச்சியான பொருட்களை உட்கொள்வதனால் இந்தப் பிரச்சினைகளை நீங்கள் எதிர்கொள்வீர்கள்.

மிதுனம் :

இன்று உங்களின் உற்சாகம் குறைந்திருக்கும். அதை அதிகப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். மகிழ்ச்சியற்ற சில சூழ்நிலைகள் உருவாகும். எனவே திட்டமிட்டு அதன் படி செயலாற்ற வேண்டும்.அதிகப் பணிகள் காரணமாக உங்கள் செயல் திறன் பாதிக்கும். இதனை சிறப்பாக திட்டமிடவேண்டியது அவசியம். குடும்பத்தில் தேவையற்ற குழப்பங்கள் காரணமாக உங்கள் துணையுடன் மோதல்கள் ஏற்படும். எனவே அவருடனான வேறுபாட்டை பேசி சரி செய்து கொள்ள வேண்டும். இன்று பயணத்தின் போது பண இழப்பிற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளது.எனவே கவனமாக இருக்க வேண்டும். தக்க சமயத்தில் உணவு உட்கொள்ளாத காரணத்தால் செரிமானப் பிரச்சினைகள் ஏற்படலாம். உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தை மாற்றிக் கொள்வது நல்லது.

கடகம் :

இன்று உங்களால் விருப்பங்களை நிறைவேற்ற்றிக்கொள்ள இயலும் என்பதால் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். இன்று எடுக்கும் முக்கிய முடிவுகள் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இன்று வளர்ச்சி காணப்படும்.பணியில் மிகுந்த திருப்தி காணப்படும். உங்கள் மேலதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளது. உங்கள் துணையுடன் நல்லுறவைப் பராமரிப்பீர்கள். அவருடன் சிறந்த முறையில் தொடர்பு கொள்வீர்கள். உறவில் அன்பு பெருகும். உங்களிடம் உள்ள பணம் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளிக்கும். அதிர்ஷ்டம் உங்கள் பக்கம் காணப்படும். இன்று அதிகம் சம்பாதிப்பீர்கள்.இன்று ஆரோக்கியம் சீராக இருக்கும். சீரான மனநிலை காரணமாக ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருக்கும்

சிம்மம் :

இன்று அமைதியின்மை காணப்படும். இன்று கவனமுடன் செயலாற்ற வேண்டும். நம்பிக்கை தரும் எண்ணங்களை வளர்த்துக் கொள்வது உங்கள் கையில் தான் உள்ளது. பணிகளைப் பொருத்தவரை உங்களுக்கு குறைவான வாய்ப்புகளே காணப்படும். அதிக பணிகள் உங்களுக்கு கவலையை அளிக்கும். உங்கள் துணையுடன் நல்லுறவு காணப்படும்.மகிழ்ச்சியான உணர்வுகளை உங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்து கொள்ளும் வகையில் அனுசரித்து நடந்து கொள்ளுங்கள். இன்று அதக பணம் சம்பாதிக்க இயலாது. உங்களுக்கு தேவைப்படும் பணத்தை பெற இயலாது. இன்று தலைவலி ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது. ஆரோக்கியமாய் இருக்க இன்று மகிழ்ச்சியுடன் இருங்கள்.

கன்னி :

இன்று அவநம்பிக்கை உணர்வு கானபப்டும். உங்கள் செயலில் நேர்மை அவசியம். மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க இன்றைய நாளை அனுபவித்து மகிழுங்கள். தியானம் மேற்கொள்வது நல்லது. இன்று பணிகள் இறுக்கமாகக் காணப்படும். பணியிடச் சூழல் சுமூகமாக இருக்காது. உங்கள் பணியில் தாமதங்கள் காணப்படும். உங்கள் பணிகளை தொழில் சார்ந்த முறையில் செய்வதற்கு திட்டமிட வேண்டும். இன்று உறவில் நல்லிணக்கம் குறைந்து காணப்படும் என்பதால் உங்கள் துணையிடம் பேசும் போது கவனம் தேவை.இன்று அதிக செலவுகள் காணப்படும். இன்று பண வரவு காணப்பட்டாலும் வளத்தை தக்க வைப்பது கடினம்.இன்று பதட்டம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் விஷயங்களை லேசாக எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும்.

துலாம் :

இன்று கிடைத்ததைக் கொண்டு திருப்தியுடனும் அமைதியுடனும் இருக்க வேண்டும். இன்று உங்கள் இலக்குகளை அடைய கடுமையாக உழைக்க வேண்டும். முக்கியமான செயல்களை தள்ளிப்போடுவது சிறந்தது. இன்று பணிகள் அதிகமாக காணப்படும். குறித்தநேரத்தில் பணிகளை முடிக்க இயலாத காரணத்தால் உங்கள் மனதில் கவலை ஏற்படும். இன்று எளிதில் உணர்ச்சி வசப்படுவீர்கள். அதனை தவிர்த்து உங்கள் துணையிடம் நகைச்சுவை அணுகுமுறை கொள்ள வேண்டும். உங்கள் குடும்பத்திற்காக பணம் செலவு செய்ய நேரும். பொறுப்புகள் அதிகமாக காணப்படும். உங்கள் தந்தையின் உடல் நிலையில் பாதிப்பு இருக்கும். இது உங்களுக்கு கவலையை அளிக்கும். பணம் செலவு செய்ய நேரும்.

விருச்சிகம் :

இன்று நம்பிக்கை நிறைந்து காணப்படும். முன்னேற்றகரமான நாள். இன்று தைரியமும் உறுதியும் அதிகமாக காணப்படும். உங்கள் பணிகளை விரைந்து முடிப்பீர்கள். உங்களுக்கென்று ஒரு தரத்தை நிர்ணயம் செய்து கொண்டு அதனை உங்கள் பணிகளில் வெளிப்படுத்துவீர்கள். உங்கள் துணையிடம் உங்கள் காதல் உணர்வை வெளிப்படுத்துவீர்கள். இதனால் நல்ல புரிந்துணர்வு ஏற்படும். உங்கள் வங்கியிருப்பு அதிகரிக்க காண்பீர்கள். அதனை நல்ல காரியங்களுக்காக பயன்படுத்துவீர்கள்.உங்களிடம் காணப்படும் தைரியம் காரணமாக இன்று நீங்கள் முழு ஆரோக்கியத்துடன் காணப்படுவீர்கள்.

தனுசு :

இன்று செயல்பாடு மிக்க நாளாக இருக்காது. பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகள் மகிழ்வைத் தரும். இன்று செயல்கள் சமூகமாக நடைபெறாது. பணியிடத்தில் முன்னேற்றம் காணப்படாது. கவனக்குறைவு காரணமாக தவறுகள் நடக்க வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் பணிகளி மேற்கொள்ளும் பொழுது நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் துணையுடன் நல்ல புரிந்துணர்வு காணப்படாது. உங்கள் துணையுடன் கருத்து வேறுபாடு மற்றும் வாக்குவாதங்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. இன்று செலவுகள் அதிகமாக காணப்படும். இதனால் பணம் இழந்து கவலைப்படுவீர்கள்.உங்களிடம் பதட்டமும் பாதுகாப்பின்மையும் காணப்படும். நீங்கள் ஆரோக்கியமாய் இருக்க அமைதியாய் இருக்க வேண்டும்.

மகரம் :

இன்றைய நாள் சாதரணமாக இருக்கும். உங்கள் நடவடிக்கைகளில் பொறுமை கடைபிடிக்க வேண்டும். கடினமான பணிகளை எளிதாக ஆற்றுவது எப்படி என்று கற்றுக் கொள்வது உதவிகரமாக இருக்கும். நீங்கள் பணியில் கவனமாகவும் விழிப்புணர்வுடனும் இருக்க வேண்டும். சிறு தடைகள் உங்கள் நேரத்தை வீணடிக்கலாம். திட்டமிட்டு செயல்பட்டால் சமூகமாக இருக்கும்.உங்கள் துணையை சமாளிப்பதை கடினமாக உணர்வீர்கள்.கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. அதனை ஒருபக்கம் தள்ளி வைத்து இருவரும் ஒரு பொதுவான முடிவுக்கு வர வேண்டும்.இன்று உங்களிடம் பணம் குறைவாக காணப்படும். செலவுகள் அதிகமாக இருக்கும். பணத்தை கவனமாக செலவு செய்ய வேண்டும்.

கும்பம் :

இன்று மந்தமான நாளாக இருக்கும். இன்று உங்கள் தைரியம் குறைந்து காணப்படும். நேர்மறையாக சிந்தித்து மன ஆற்றலுடன் செயல்படுவது நல்லது.இன்று பணிகள் அதிகமாக காணப்படும். சக பணியாளர்களுடனான உறவு சிறப்பாக இருக்காது. அவர்களுடன் உங்கள் அணுகுமுறையை மாற்றி சிறந்த முறையில் பழக வேண்டும்.உங்கள் துணையுடன் மோதல்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. தேவையற்ற வாக்குவாதங்களை தவிர்க்க வேண்டும்.இன்று பண இழப்பிற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளது. எனவே பணத்தை கவனமாகக் கையாள வேண்டும்.இன்று பதட்டமுடன் காணப்படுவீர்கள். இதனால் உங்கள் ஆரோக்கியம் கெடும். பிரார்த்தனை மற்றும் தியானம் மேற்கொள்வது சிறந்த பலனைத் தரும்.

மீனம் :

இன்று முன்னேற்றகரமான நாள். இன்று நிறைய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.அதனை பயன்படுத்திக்கொள்ளுங்கள். உங்கள் தகவல் தொடர்பு மூலம் நிறைய சாதிப்பீர்கள். பணியைப் பொறுத்தவரையில் நிறைய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். பயணம் செய்வதற்கான வாய்ப்பு அல்லது வெளி நாடு செல்லும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்கள் முன்னேற்றத்திற்கு இந்த நாளை பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் துணையுடன் சீரான மனநிலையை வெளிப்படுத்துவீர்கள். உங்கள் இனிமையான பேச்சின் மூலம் உங்கள் துணையின் மனதைக் கவர்வீர்கள். நிதிநிலைமை சிறப்பாக இருக்கும். குடும்பத்தின் பயனுள்ள தேவைகளுக்காக பணம் செலவு செய்வீர்கள்.

Related Posts

Leave a Comment