உங்க கணவன் அல்லது மனைவியோடு இந்த விஷயங்கள நீங்க சேர்ந்து செய்யணுமாம்..

இல்லனா நீங்க நல்ல தம்பதி இல்ல!

by News Editor
0 comment

இவ்வுலகில் மிகவும் முக்கியாமானது உறவு. உறவு என்பது பெரும்பாலும் ஆண், பெண் உறவையே குறிக்கிறது. திருமண உறவு பல கடமைகளையும் பொறுப்புகளையும் தம்பதிகளுக்கு கொடுக்கிறது. நீண்ட காலம் மகிழ்ச்சியாக வாழ நம் உறவில் நம்பிக்கை, அன்பு மற்றும் விட்டுக்கொடுக்கும் பண்பினை வளர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். ஆரோக்கியமான உறவுக்கு முக்கியமான பல அம்சங்கள் உள்ளன. நீங்கள் சரியான துணையுடன் இருக்கிறீர்களா இல்லையா, உங்கள் உறவு சரியான பாதையில் உள்ளதா இல்லையா என்பதை அறிய, இக்கட்டுரையில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விஷயங்களை தம்பதிகள் ஒன்றாகச் செய்ய முடியுமா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இல்லையென்றால், உங்கள் உறவின் நிலையைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இது.

பாதுகாப்பாக உணருங்கள் ஒரு உறவு நீடிக்க வேண்டுமென்றால் நீங்கள் அதில் பாதுகாப்பாக உணர வேண்டும். உறுதியாக இருப்பதற்கும், நீங்கள் ஒன்றாக இருக்க விரும்புகிறீர்களா இல்லையா என்பதைக் கண்டறிய, அவருடன் நீங்கள் எவ்வளவு பாதுகாப்பாக உணர்கிறீர்கள் என்பதைப் பாருங்கள். உங்கள் உறவு உங்களுக்கு புகலிடமாக இருக்க வேண்டும், ஒரு செல்ல வீடாக இருக்க வேண்டும், உடைந்த உங்களை கவனித்துக்கொள்ள ஒரு குணப்படுத்தும் அரவணைப்பாக இருக்க வேண்டும். இதைவிடுத்து, அச்சுறுத்தலாக இருக்கக்கூடாது. உங்களிடம் இதுபோன்ற எதுவும் இல்லை என்றால், உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் ஒரு செயலிழப்பு உள்ளது என்பதை தெரிந்துகொள்ளுங்கள். இந்த 5 ராசிக்காரங்க வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சிக்கு குறைவே இருக்காதாம்… வாழ்க்கையை அனுபவிக்க பொறந்தவங்க இவங்க! மகிழ்ச்சியாக இருங்கள் தம்பதிகள், வேடிக்கையாக இருப்பது முதன்மையானது. கேளிக்கை என்பதன் அர்த்தம் செக்ஸ் மட்டும் அல்ல. நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் போதுமானதாக இருக்கும் சில செயல்பாடுகள் மற்றும் சிட் அரட்டைகள் இருக்க வேண்டும். வேடிக்கை இல்லை என்றால், இந்த உறவு உங்கள் நேரத்திற்கு மதிப்பு இல்லை.

இருவரும் ஒன்றாக சேர்ந்து ஒன்றாக பல விஷயங்களை மேற்கொள்ளலாம். இது உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த உதவும். நீங்க செய்யும் இந்த விஷயம் தான் உங்களோட பாலியல் வாழ்க்கைய சந்தோஷம் இல்லாமா ஆக்குதாம்…! நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் ஷாப்பிங் செய்கிறீர்கள் நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒருவரையொருவர் ஷாப்பிங் செய்து, ஒருவரையொருவர் ஆச்சரியப்படுத்துகிறீர்களா? இல்லையென்றால், உறவில் உங்கள் இயக்கவியலை பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டிய நேரம் இது. நாம் ஒருவரை நேசிக்கும்போது,​​அது ஒரு சிறிய பொருளாக இருந்தாலும், அவர்களுக்கு கொடுக்கும்போது, அது எல்லையற்ற மகிழ்ச்சியை இருவருக்கும் தரலாம். இதுபோன்று தம்பதிகள் இருவருக்கும் தோன்றவில்லை என்றால், உங்கள் இருவருக்கும் இடையே கவனிக்க வேண்டிய கடுமையான சிக்கல்கள் உள்ளன. அவற்றில் கவண் செலுத்துங்கள். இப்படி இருக்குறவங்க கூட நீங்க டேட்டிங் போகமா இருக்குறதுதான் நல்லதாம் தெரியுமா? நேர்மை ஒரு உறவில் குறிப்பாக திருமணத்தில், நேர்மை முதன்மையானது. நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெளிப்படையாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் துணையிடமிருந்து எதையாவது மறைக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைத்தால், அது நல்லதல்ல. அது சிறந்த உறவுக்கான அடையாளம் இல்லை.

நீங்கள் இருவரும் ஒரே அறையில் இருக்கும்போது அரட்டை அடிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. நீங்கள் வெவ்வேறு காரியங்களைச் செய்துகொண்டிருக்கலாம். ஒன்றாக இருக்கும்போது நிதானமாக இருங்கள். அது சங்கடமாகிவிட்டால், ஆறுதல் காணாமல் போய்விட்டது என்று அர்த்தம். உறவில் அமைதியும் இருவருக்கும் தேவைப்படும் முக்கியமான விஷயம். தனியுரிமை நீங்கள் இடத்தையும் தனியுரிமையையும் பெறவில்லை அல்லது கொடுக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் தவறான உறவில் இருக்கிறீர்கள் என்று அர்த்தம். ஒரு உறவில் தனித்துவ உணர்வு இருக்க வேண்டும். அந்த மரியாதை சாளரத்திற்கு வெளியே இருக்க முடியாது, ஏனெனில் அது இல்லாதது ஒரு நச்சு உறவைக் குறிக்கிறது. தொடர்பு தொடர்பு என்பதன் மூலம், நாங்கள் தொடர்ந்து பேசுவதைக் குறிக்கவில்லை. இந்த வார்த்தையின் அர்த்தம், நீங்கள் இருவரும் தவறான தகவல்தொடர்புக்கு இடமளிக்காமல், எல்லாவற்றையும் பேசுங்கள். இதனால் தவறான புரிதல்கள் நீங்கி, ஒருவரையொருவர் புரிந்துகொள்ளலாம். அது விடுபட்டால், இந்த உறவு அர்த்தமற்றது. ஒருவருக்கொருவர் செவிசாய்ப்பது, ஒருவருக்கொருவர் எதையும் பேசுவதில் வசதியாக இருப்பது மிகவும் முக்கியம்.

Related Posts

Leave a Comment