இன்றைய ராசி பலன்(11-12-2021)

by Column Editor
0 comment

மேஷம்:

மகிழ்ச்சியான நாளாக இருக்கும். சிறப்பாக செயல்பட்டு அற்புதங்களை நிகழ்த்துவீர்கள். வேலை சூழல் சிறப்பாக இருக்கும். வேலையை சுறுசுறுப்பாக செய்வீர்கள். வேலையில் மகிழ்ச்சி காண்பீர்கள். உங்கள் முயற்சிக்கு வாழ்க்கைத்துணையின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். எதிர்பாராத பணவரவுக்கும் வாய்ப்பு உண்டு. நிதி நிலை சாதகமாக இருக்கும். முதலீடு செய்ய ஏற்ற நாள் இன்று.

ரிஷபம்:

முன்னேற்றமான நாளாக இருக்கும். திறமைகள் வெளிப்படும். உறவினர்கள் வருகையால் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.வேலை சூழல் திருப்திகரமாக இருக்கும். உயர் அதிகாரியின் பாராட்டைப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும். கணவன் மனைவி இடையே அன்பு அதிகரிக்கும். பண வரவுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. சேமிப்பு அதிகரிக்கும்.

மிதுனம்:

சுமாரான நாளாக இருக்கும். சாவல்களை எதிர்கொள்ள நேரிடலாம். மற்றவர்களுடன் வீண் மனஸ்தாபம் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது.வேலை சூழல் கடினமாக இருக்கும். உடன் பணி புரிபவர்கள் ஒத்துழைப்பு கிடைக்காது. குடும்பத்தில் அன்பை வெளிப்படுத்த முடியாத சூழல் இருக்கும். கணவன் மனைவி இடையே மோதல் ஏற்படலாம். திடீர் செலவுகள் ஏற்படும். தேவையான பணம் இருப்பதால் சமாளித்து விடுவீர்கள்.

கடகம்:

மந்தமான நாளாக இருக்கும். மனதில் இனம் தெரியாத சோர்வு ஏற்படக்கூடும். மன அமைதியுடனும் உறுதியுடனும் இன்றைய நாளை எதிர்கொள்ள வேண்டும். வேலைப் பளு அதிகரிக்கும். உடன் பணி புரிபவர்கள் ஒத்துழைப்பு கிடைக்காது. குடும்பத்தில் அமைதியற்ற சூழல் காணப்படும். உறவினர்களால் சில சங்கடங்கள் ஏற்படக்கூடும். எதிர்பார்த்த பணம் கிடைப்பதில் தாமதம் ஏற்படும்.பண இழப்புக்கு வாய்ப்பு உள்ளது.

சிம்மம்:

காரியங்களில் அனுகூலம் உண்டாகும் நாள். சாதகமான பலன்கள் கிடைக்கும். மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். வேலை சூழல் சிறப்பாக இருக்கும். சுறுசுறுப்பாக வேலையை முடிப்பீர்கள். குடும்பத்தில் நேர்மையான அணுகுமுறையை மேற்கொள்வீர்கள். வாழ்க்கைத் துணைவரால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். நிதி நிலை சாதகமாக இருக்கும். சேமிப்பு அதிகரிக்கும்.

கன்னி:

உற்சாகமான நாளாக இருக்கும். முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பதற்கு மிகவும் உகந்த நாள். பிரகாசமான நாளாக இருக்கும். வேலை சூழல் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். உயர் அதிகாரியின் பாராட்டைப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிலவும். கணவன் மனைவி இடையே நல்லிணக்கம் மேம்படும். எதிர்பாராத பணவரவும், திடீர் செலவுகளும் ஏற்படும்.

துலாம்:

திட்டமிட்டுச் செயல்படுவதன் மூலம் இன்றைய நாளை சிறப்பானதாக மாற்றலாம். காரியங்களில் அனுகூலம் உண்டாகும். உடல் நலக் குறைவு ஏற்படலாம். வேலை சூழல் கடினமாக இருக்கும். இருப்பினும் திறமையாக சமாளிப்பீர்ள். வியாபாரத்தில் லாபத்தைக் காண்பீர்கள். குடும்பத்தில் உணர்ச்சிப் பெருக்கான சூழல் காணப்படும். கணவன் மனைவி இடையே மகிழ்ச்சி குறையலாம். செலவுகள் அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம்:

ஓரளவுக்கு மகிழ்ச்சியான நாளாக இருக்கும். வாய்ப்புகள் தேடி வரும். வேலை சூழல் சற்று கடினமாக இருக்கும். வியாபாரத்தில் விற்பனை சுமாராக இருக்கும். புதிய முயற்சிகளைத் தவிர்த்துவிடுவது நல்லது. குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி குறைந்து காணப்படும். கணவன் மனைவி மனஸ்தாபம் ஏற்படலாம். வார்த்தை பிரயோகத்தில் கவனம் தேவை. வீண் செலவுகள் அதிகரிக்கும்.

தனுசு:

உற்சாகமான நாளாக இருக்கும். உற்சாகத்துடன் இன்றைய நாளை கழிப்பீர்கள். முக்கிய பிரமுகர்களின் அறிமுகம் கிடைப்பதுடன், அவர்களால் ஆதாயமும் கிடைக்கும். உடன் பணி புரிபவர்கள், உயர் அதிகாரியின் ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். கணவன் மனைவி இடையே மகிழ்ச்சி நிலவும். வாழ்க்கைத்துணைவரால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். நிதி நிலை சாதகமாக இருக்கும். தேவைகள் நிறைவேறும்.

மகரம்:

எதிர்பார்ப்புக்கு ஏற்ப இன்றைய நாள் சாதகமாக இருக்காது. மனக் கவலை அதிகரிக்கும். மனதை ஒருநிலைப்படுத்துவது நல்லது. வேலை சூழல் சவால் நிறைந்ததாக இருக்கும். வேலையில் தவறுகள் நேரிடலாம். குடும்பத்தில் தகவல் தொடர்பில் பிரச்னை ஏற்படலாம். அக்கம்பக்கத்தில் இருப்பவர்களுடன் அனுசரணையாக நடந்துகொள்வது நல்லது. சிலருக்கு திடீர் பணவரவுக்கும், திடீர் செலவுகளுக்கும் வாய்ப்பு உண்டு.

கும்பம்:

உற்சாகமான நாளாக இருக்கும். மனதில் தன்னம்பிக்கை, உற்சாகம் அதிகரிக்கும்.எதிரிகள் வகையில் எச்சரிக்கையாக இருக்கவும். வீண் வாக்குவாதங்களைத் தவிர்க்க வேண்டும்.வேலை சூழல் சிறப்பாக இருக்கும். திறமைக்கு உரிய அங்கீகாரம் பாராட்டு கிடைக்கும். குடும்பத்தில் சாதகமான சூழல் காணப்படும். கணவன் மனைவி இடையே அன்பு அதிகரிக்கும். நிதி நிலை சற்று திருப்திகரமாக இருக்கும். பயனுள்ள காரியங்களுக்குச் செலவு செய்வீர்கள்.

மீனம்:

சாதகமான நாளாக இருக்காது. நிதானத்துடன் செயல்பட வேண்டும். வேலை சூழல் சந்தோஷமானதாக இருக்காது. உடன் பணி புரிபவர்கள், உயர் அதிகாரியை அனுசரித்து நடப்பது நல்லது. குடும்பத்தில் அன்பு காணப்படும். கணவன் மனைவி இடையே மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். நிதிநிலை சுமாராக இருக்கும். எதிர்பாராத செலவுகளால் சிலருக்குக் கடன் வாங்கவேண்டிய சூழ்நிலையும் ஏற்படக்கூடும்.

Related Posts

Leave a Comment