பிறக்கும் போதே அதிர்ஷ்டத்துடன் பிறப்பவர்கள் யார் தெரியுமா?

by Column Editor
0 comment

பிரபலமான கைரேகை ஜோதிடம், தற்போது மக்கள் மத்தியில் அதிகமாக பார்க்கப்பட்டு வருகின்றது. ஆம் கையில் இருக்கும் ரேகையினை வைத்து, பணவரவு, வாழ்க்கை, திருமணம், குழந்தைகள் என அனைத்தையும் தெரிந்து கொள்ள முடிகின்றது.

அதாவது எதிர்காலத்தினை குறித்து துல்லியமாக தெரிந்து கொள்ளமுடியாது என்றாலும் ஓரளவிற்கு கைரேகையை பார்த்து தெரிந்து கொள்ளலாம்.

அதன்படி நமது கையில் இருக்கும் பணரேகை செல்வமும் அதிர்ஷ்டமும் குறித்து இங்கு தெரிந்து கொள்ளலாம்.

விரல்களின் கீழ் உங்கள் உள்ளங்கையில், ஒரு ஆழமான, நேரான செங்குத்து கோடு உள்ளது, இது உங்களின் வாழ்க்கையில் பணம், வெற்றி மற்றும் செல்வம் இருப்பதைக் குறிக்கிறது. இது ஆழமாகவும் தெளிவாகவும் இருந்தால், மற்றவர்களிடமிருந்து உதவி பெறுவதில் அந்த நபருக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இருக்காது, இதனால் அவர்களின் நிதி வெற்றிக்கான வாய்ப்புகள் அதிகரிக்கும். இந்த ரேகை வளைவாக இருக்கலாம் அல்லது வேறு தெளிவான வரிகளும் இருக்கலாம். இதன் பொருள் அவர்களுக்கு வெவ்வேறு வருமான ஆதாரங்கள் இருக்கும்.

கைகள் ஒன்றிணைக்கப்படும் போது உருவாகும் இந்த அரை வட்டம், அவர்களின் வாழ்க்கையில் தீவிர செல்வத்தின் வருகையைக் குறிக்கும். இதன் பொருள் அந்த நபர் தங்கள் மூதாதையர்களிடமிருந்து தொடங்கி, அவர்களின் வாழ்நாள் முழுவதும் பணக்காரராக இருந்திருக்கலாம். இந்த மக்களின் வாழ்க்கையில் ஒருபோதும் பணம் அல்லது செல்வத்தின் பற்றாக்குறை இருக்காது.

உங்கள் உள்ளங்கையில் உள்ள செங்குத்து கோடு, அதாவது பணக் கோடு நடுவில் உடைந்துவிட்டால், மறைந்து போயிருந்தால், அல்லது வளைந்திருந்தால், நீங்கள் எப்போதும் பணத்துடன் அதிர்ஷ்டசாலியாக இருக்க முடியாது என்பதற்கான அறிகுறியாகும். நிதி வெற்றியைக் கட்டுப்படுத்தும் தடைகள் இருக்கும். நீங்கள் எளிதாக பணம் பெறாமல் இருக்கலாம். அதற்கு பதிலாக, உங்கள் நிதி இலக்குகளை அடைய நீங்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும்.

உங்கள் ஆள்காட்டி விரலுக்கும் கட்டைவிரலுக்கும் இடையில் இரண்டு கோடுகள் உங்கள் கையில் வேறுபட்டு, ஒரு முக்கோணத்தை உருவாக்குகின்றன என்றால், நீங்கள் பிறக்கும் போதே அதிர்ஷ்டத்துடன் பிறந்தவர்கள். பணம் மற்றும் செல்வம் என்று வரும்போது இந்த மக்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலிகளாக இருப்பார்கள் என்பதற்கு இது மிகவும் நல்ல அறிகுறியாகும். பண வெற்றியை அடைவதற்கான அடிப்படை மற்றும் புத்திசாலித்தனமான விதிகளைப் புரிந்துகொள்ள உதவும் சிறந்த பகுப்பாய்வு தரம் அவர்களுக்கு இருக்கும்.

உங்கள் சூரியக் கோட்டிலிருந்து வெளிவரும் ஒரு கிளை நடு விரலை நோக்கி நீட்டினால், பண விஷயம் என்று வரும்போது நீங்கள் மிகவும் புத்திசாலி மற்றும் பகுப்பாய்வு செய்வீர்கள் என்று அர்த்தம். இந்த வணிகம் போன்ற மனநிலையானது பரந்த செல்வத்தைப் பெற உங்களுக்கு உதவும், மேலும் அதனை தேவைப்படும்போது அதைக் கட்டுப்படுத்தவும் உதவும். அத்தகைய நபர்கள் தம்மிடம் இருந்தும், நெருங்கியவர்களிடம் இருந்தும் ஒருபோதும் பணத்தை இழக்க விடமாட்டார்கள்.

Related Posts

Leave a Comment