கொரோனா 3ஆம் அலை தொடங்கிவிட்டது! உலக சுகாதார நிறுவனம் அலர்ட்

by Lifestyle Editor
0 comment

கொரோனா 3ஆம் அலையின் ஆரம்பம் துவங்கி விட்டதாக உலக சுகாதார நிறுவனத்தின் தலைவர் டெட்ரோஸ் அதாநோம் கெப்ரிசியஸ் தெரிவித்திருக்கிறார்.

டெல்டா மரபணு வைரஸ் வேகமாக பரவும் நிலையில், பொது இடங்களில் மக்களின் நடமாட்டம் அதிகரித்து பொது சுகாதார நடவடிக்கைகள் பின்னுக்கு தள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறியுள்ளார். டெல்டா மரபணு மாற்ற வைரஸ் 111 நாடுகளில் பரவி உள்ளதாக குறிப்பிட்ட அவர், விரைவில் உலக நாடுகள் முழுவதிலும் அது பரவி கொரோனா அதிகரிக்க முக்கிய காரணமாக இருக்கும் என அச்சம் தெரிவித்துள்ளார்.

உலக அளவில் 10 வாரங்கள் தொடர்ந்து கொரோனா தொற்று குறைந்து வந்த நிலையில், கடந்த 4 வாரங்களாக கொரோனா தொற்று எண்ணிக்கை அதிகரித்து, இறப்பு எண்ணிக்கையும் அதிகரித்து வருவதாக தெரிவித்தார். இது 3 ஆம் அலையின் துவக்கமாக இருக்கலாம் என அவர் கணித்துள்ளார்

Related Posts

Leave a Comment